GKFXPrime: chương trình hỗ trợ $168 Free cho tài khoản lần đầu tiên

sàn này ngon. nhưng tiền free thì méo dễ ăn của nó đâu. thấy 28 lot trong 7 ngày là hết ham rồi :confused::confused::confused:

bên fbs cày lên hơn 100$ mà chưa đủ lot. gần đủ lot thì cháy tài khoản :oops::oops::oops:
cái nào cũng vậy bác ơi, tiền mình muốn kiếm thì trước tiên phải bỏ tiền vào sau đó mới thu về chứ. Lấy tiền ngta rồi kiếm thì hiếm khi.

cái nào cũng vậy bác ơi, tiền mình muốn kiếm thì trước tiên phải bỏ tiền vào sau đó mới thu về chứ. Lấy tiền ngta rồi kiếm thì hiếm khi.
Cũng được chứ sao ko , biết làm và biết fack ip là được

Cũng được chứ sao ko , biết làm và biết fack ip là được
Sàn người ta tặng free để trade cho có cảm giác giao dịch thực tế, còn bác thì lại đi dùng mấy thủ thuật rồi fack IP chi cho mắc công. Thay vì như bỏ vài trăm $ hay vài nghìn $ gì đó + với kinh nghiệm và kiến thức thì mình kiếm tiền chứ moi móc làm chi vài $ bạc lẻ mất nhiều thời gian @@

Sàn người ta tặng free để trade cho có cảm giác giao dịch thực tế, còn bác thì lại đi dùng mấy thủ thuật rồi fack IP chi cho mắc công. Thay vì như bỏ vài trăm $ hay vài nghìn $ gì đó + với kinh nghiệm và kiến thức thì mình kiếm tiền chứ moi móc làm chi vài $ bạc lẻ mất nhiều thời gian @@
Chơi sàn thì khỏi cần fake gì hết nhé ,còn chơi cái khác thì rất cần mới có tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom