Ask Giúp newbie vỚi

Làm offer vn vỡ mồm nhiều đồng chí, hồi trước mình làm check ip sock mệt lử site nào lâu lâu là check chục phút mới ra 1 con sock có thể làm được, đang làm giữa chừng nó die coi như móm, rồi thì đủ thứ bệnh quên cái này nhầm cái nọ loạn hêt cả lên, cái nào mắc lỗi coi như ko đc gì
supp bảo là có mấy con yes no hay survey ko cần trả lời hết vẫn ăn, ăn ăn cái *** ấy, ăn kiểu gì 40% acc 0 cre vkl, có thể mình gà nhưng mà gà thì cũng ko đến nỗi làm ko công thế chứ, làm đc 8$ rồi xin nghỉ supp đòi đủ 10$ mới giả vkl, nói chung ai muốn gắn bó hoặc có kn thì chơi, ko thì quit sớm cho nó lành

- Tớ đã làm thử và thấy là bạn sẽ phải đợi từ 2-7 ngày mới biết được mình làm được bao nhiêu tiền, bằng cách đăng nhập vào trang làm offer từng acc mà bạn đã làm để kiểm tra. Tốt nhất là tự kiểm tra trước khi nộp cho sup để đỡ nghi kị sup. Tớ thấy hầu hết các sup đều nói làm xong out luôn và không được quay lại để kiểm tra acc, nhưng không vấn đề gì đâu cứ sử dụng ip Việt Nam đăng nhập vào kiểm tra vô tư (miễn là đừng làm off nữa là được).
View attachment 2969
Cái này giờ mình mới biết, để hôm nào áp dụng thử xem sao, nếu kiểm tra như vậy mà biết mình làm được bao nhiêu thì hay quá, chứ giao cho sup rùi cũng thấy hơi lo, mà cách của cậu chắc được hok vậy, nếu nó del accout thì tiêu tùng

con off 4,3 $ kia , chắc hẳn đây là 1 cao nhân !

chỉ là hình thức PR tuyển mem của sub thôi , nó lấy acc dc cao $ quăng ra khói cho mù mắt của newbie chứ khống phải lúc nào cũng làm dc như thế đâu .
chỉ hên và rùa lắm thì mới dc cái 4,3$ đó
mấy cái đó thì ta có nhiều lắm =))

chỉ là hình thức PR tuyển mem của sub thôi , nó lấy acc dc cao $ quăng ra khói cho mù mắt của newbie chứ khống phải lúc nào cũng làm dc như thế đâu .
vậy à, em cứ tưởng 4,3 đều đều , nếu 1 mail bằng chừng ấy thì 3 tiếng em cũng làm .

Cái này giờ mình mới biết, để hôm nào áp dụng thử xem sao, nếu kiểm tra như vậy mà biết mình làm được bao nhiêu thì hay quá, chứ giao cho sup rùi cũng thấy hơi lo, mà cách của cậu chắc được hok vậy, nếu nó del accout thì tiêu tùng

Đăng nhập vào trang off để check credit thôi mà, có làm off đâu mà lo. Thực thế như bạn thấy, acc này của tớ có 2 thời gian làm là 11 tháng Tám và 22 tháng Tám (tớ làm thử mà nên phải làm mấy lần mới được credit đấy).

Bác là sup thì đừng chụp mũ người khác vậy chứ, tớ chỉ là newbie thôi. Còn tớ chưa làm member cho site nào cả, cái proof ở trên chỉ là làm thử để xem mất bao nhiêu thời gian làm và được credit thế nào thôi.

vậy à, em cứ tưởng 4,3 đều đều , nếu 1 mail bằng chừng ấy thì 3 tiếng em cũng làm .
ném đá kinh thật mình cũng newbie mà kiếm khá quá vậy ta

Vì tớ thấy là các bạn làm off hay kêu là làm off thu nhập thấp rồi sup gian dối trong việc tính credit nên tớ post lên cho các newbie khác thấy:
- 1 là có thể tự mình check credit được (nếu sợ bị xóa acc, hãy tìm những site nào công khai việc cho mem tự check).
- thu nhập có thể không tồi (thông thường các site vn hiên đang có khoảng từ 15 - 30 off, trung bình mỗi off $0.2 -> nếu làm đúng hết thì $3-$4 có gì là khó - khó ở chỗ có biết cách làm để được credit hết hay không thôi).

3$-4$ 1 mail có mà 0.3 0.4$ 1 mail ấy ông này chắc là sub nên nói vậy , hỏi các mem làm off đi lương tháng toàn 1 đến 1 củ rưỡi ag mà ngày làm 10 mails nhé , hộc máu mồm ra luôn. Còn cậu nói biết cách làm không á mình làm solo ngày 1 tiếng vẫn được 3$ ngon lành còn đi làm thuê 3 ngày không biết được 1 $ hay không ấy . Nói là cho check credit ai biết được cái check đấy như thế nào . Nói là site vn nhưng off vẫn là US 3-4$ 1 mails mà về đến mem còn 0.3 0.4 thậm chí con số 0 nhé . Các bạn không để ý site nào cũng vậy lúc mới ra thì có vẻ được nhưng khi tuyển mem rầm rộ rồi thì cre rớt thê thảm . BÓC LỘT VKL

site VN thì thấy có lúc mọc lên như nấm rồi chỉ đc 3 bữa nửa tháng lại biến mất :( chỉ có mấy site là nghe ổn định như malo ,way thôi !!!

Vì tớ thấy là các bạn làm off hay kêu là làm off thu nhập thấp rồi sup gian dối trong việc tính credit nên tớ post lên cho các newbie khác thấy:
- 1 là có thể tự mình check credit được (nếu sợ bị xóa acc, hãy tìm những site nào công khai việc cho mem tự check).
- thu nhập có thể không tồi (thông thường các site vn hiên đang có khoảng từ 15 - 30 off, trung bình mỗi off $0.2 -> nếu làm đúng hết thì $3-$4 có gì là khó - khó ở chỗ có biết cách làm để được credit hết hay không thôi).

cùng 1 cách làm, có acc cre đậm có acc loãng, cậu nghĩ sao, cách làm không phải thứ quyết định số $ cậu làm đc, còn phụ thuộc mail, info, IP!!!

đang gõ captcha ngày bèo bèo 4-5$, mà nhức đầu đau mắt mỏi lưng wa.
TÍnh làm thêm offer này kiếm 1 ngay khoảng 2-3$ thôi cũng đc.
Mà nghe mọi người nói thấy khó khăn wa. Chắc từ bỏ ước mơ 1 ngày 8$ :((

làm off thì tự tìm site admin nước ngoài rồi làm, 1 ngày 20$ là chuyện hoàn toàn có thể làm được, còn làm off mấy thằng admin vn thì đừng có mơ 5$ 1 ngày, làm hộc cả bơ ra mà bị ăn chặn lên chặn xuống, đôi khi là ko được xu nào.... hầu hết off admin vn đều là lấy từ cpa, giá nó bèo nhèo cũng 1-2$/1 con off, về cho các mem làm thì còn 0,2$ =)) =))... ai thử làm off cpa thì biết, tại sao cùng 1 cách làm, làm cpa, làm 10 off, ăn đến 8 9 off, mà sao làm ở các site admin vn, 1 acc làm full off, đôi khi còn chẳng được xu nào.... động não chút đi và nghĩ xem công sức mình bỏ ra có đáng ko... nếu đủ khả năng, chịu khó tìm hiểu thì nên tìm các site off admin nước ngoài mà làm, còn ko thì bỏ off đi, gõ captcha còn nhiều tiền hơn làm off vn nhiều, sự thật đấy =)) =))

đang gõ captcha ngày bèo bèo 4-5$, mà nhức đầu đau mắt mỏi lưng wa.
TÍnh làm thêm offer này kiếm 1 ngay khoảng 2-3$ thôi cũng đc.
Mà nghe mọi người nói thấy khó khăn wa. Chắc từ bỏ ước mơ 1 ngày 8$ :((
ngày 5 đô tháng có 3 tr rồi , ra chợ bán rau thử xem đc bao nhiêu ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back