Ask Giúp Mình về Microsoft .NET Framework 3.5

newhost

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Mỗi Lần mình cài NET Framework 3.5 ((( 1 ngày cài 3 lần) vì máy mình để đóng băng ))) là máy no ngơ và giất tung lên .... bạn nao hiểu về máy tinh cho mình hỏi ///lúc cài đặt xong NET Framework 3.5 thì dữ liệu mình vừa nhân dc là ở mục nào ổ C .... dể tớ copy lần sau đỡ phải cài...... thanks

đây là ảnh chụp ổ E..... mỗi lần cài là nó ra 1 đống FIle Folder ntn ... xoa mà cũng không xóa dc tức ghê 1 tuần phải đên mấy trăm cái folder ntn

Last edited by a moderator:
Reactions
188
MR
0.000
i think so

what the fuk you re, could you say as VNmese, as we

---------- Post added at 07:26 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

Mỗi Lần mình cài NET Framework 3.5 ((( 1 ngày cài 3 lần) vì máy mình để đóng băng ))) là máy no ngơ và giất tung lên .... bạn nao hiểu về máy tinh cho mình hỏi ///lúc cài đặt xong NET Framework 3.5 thì dữ liệu mình vừa nhân dc là ở mục nào ổ C .... dể tớ copy lần sau đỡ phải cài...... thanks

hự cậu ơi dotnet nó ăn tận vào cội rễ của win chứ đâu phải tạo cái thư mục đâu, tốt nhất là mở băng ra, mà mở hẳn ra và tìm cách bảo mật, chứ bây giờ mmo mà đóng băng thì bất tiện lắm, ngày trước mình cũng đóng nhưng 1 thơi gian thấy ko khả thi nên pahir đâu tu tìm cách khác đấy

huyvodoi02

Junior
Reactions
383
MR
0.005

200$ 1 ngày nên phải đóng băng àk HucHuc ;))

đây là ảnh chụp ổ E..... mỗi lần cài là nó ra 1 đống FIle Folder ntn ... xoa mà cũng không xóa dc tức ghê 1 tuần phải đên mấy trăm cái folder ntn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week