Request giúp mình kiếm tiền với.... mình là thành viên mới... chỉ mình cách thế nào kiếm tiền....

Trâu già hết rồi học hành gì nửa chỉ mong kiếm cơm ngày 3 bửa :(. Có ai nhận làm bảo vệ là mừng rồi.

Upvote 0
Trâu già hết rồi học hành gì nửa chỉ mong kiếm cơm ngày 3 bửa :(. Có ai nhận làm bảo vệ là mừng rồi.
Hà nội kiếm dễ lắm

Upvote 0
Tự mày mò vọc vạch thôi, mình h cũng chỉ loanh quanh offer, hyip, captcha, ptc kiếm đủ tiền tiêu thôi
Cái này cũng có ai dạy đâu, tự học hết, tham gia mmo cũng 5 năm rồi chứ đâu có ít...quãng đường dài thậc :)

Upvote 0
Tự mày mò vọc vạch thôi, mình h cũng chỉ loanh quanh offer, hyip, captcha, ptc kiếm đủ tiền tiêu thôi
Cái này cũng có ai dạy đâu, tự học hết, tham gia mmo cũng 5 năm rồi chứ đâu có ít...quãng đường dài thậc :)
5 năm mà 1 ngày bỏ ra mấy h, 1 tháng làm mấy ngày, 1 năm mấy tháng, năm năm có nghỉ hay đi nghĩa vu năm nào ko? ...share cho newbie sáng mắt cái. Nếu mình chiu theo mmo tính ra cũng 10 nam. Cái thời 1kho.com gì đấy. ViêtMaker... gì đó nhớ ko rỏ. Cái gì cũng biết 3 mớ không đi đc tới đâu. Giờ già rồi ai dám nhận lam đệ tử. Phải tự lực cánh sinh

Last edited:
Upvote 0
5 năm mà 1 ngày bỏ ra mấy h, 1 tháng làm mấy ngày, 1 năm mấy tháng, năm năm có nghỉ hay đi nghĩa vu năm nào ko? ...share cho newbie sáng mắt cái. Nếu mình chiu theo mmo tính ra cũng 10 nam. Cái thời 1kho.com gì đấy. ViêtMaker... gì đó nhớ ko rỏ. Cái gì cũng biết 3 mớ không đi đc tới đâu. Giờ già rồi ai dám nhận lam đệ tử. Phải tự lực cánh sinh
Rảnh thì mới làm mmo thôi bác ạ =)) mà có cái gì để mà share đâu, captcha thì gõ ở 2captcha, offer thì làm ở mấy trang như get-paid :)) fake ip thì fake bằng ultrasurf,...
Có cái j đâu mà share, mấy cái này search mạng cũng có, đâu phải em pro :v
Bác làm mmo 10 hay 15 năm mà k theo chính 1 mảng mà cái nào cũng biết nông nông thì mãn kiếp newbie thôi
Bài này từ năm 2015 rồi đào làm j bác :))

Upvote 0
Bài này từ năm 2015 rồi đào làm j bác :))
Số là đói quá không biết kiếm ăn ở đâu vào thùng rác con nhà giàu lục xem có gì chén được không í mà! Nếu có điều kiện dọn nhà luôn :(

Last edited:
Upvote 0
Bác làm mmo 10 hay 15 năm mà k theo chính 1 mảng mà cái nào cũng biết nông nông thì mãn kiếp newbie thôi :))
vậy chứ pác nghĩ đi CN có ăn học đầy đủ như xếp đâu mà đòi làm xếp. CN mãn đời chỉ là CN. Người ta nói nhất thân nhì thế
CN mới có chổ đứng. Mà có ai dám cho làm lớn đâu. Làm IT chứ đâu phải dân chợ búa một phát là lên mây. Bên IT cung co mảng chợ búa nhưng cảm thấy khong hợp :(. Cái gì làm lợi cho lợi ít quốc gia thì làm Còn ai làm "IT"muốn ăn không mau giàu để xả hội lo thì không theo. Ai bảo ngu thì chịu. Tính tôi xưa giờ vậy cả làng cả xóm ai cũng biết. Các bác đừng nghĩ tôi xạo. Dù sao củng cảm ơn bác axero tạo điều kiên cho newbie mở lời.

Upvote 0
Các bác muốn làm ăn lâu dài muốn giúp newbie muốn tạo uy tín mà để cái nick khó nhớ. Như vậy sao làm SẸO.

Upvote 0
kiếm tiền trên mạng này dễ mà bạn, quan trọng là bạn phải tìm đc 1 mảng mà bạn thấy bạn làm được trên forum này và kiên trì theo đuổi thôi bạn, thành công ắt hẳn sẽ đến với người có cố gắng, k có j` mới vào là có thể ra tiền được đâu bạn, trừ khi bạn có tiền :p. - một thanh niên lân la trên đây đã lâu nhưng vẫn nghèo cho hay :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom