Spotlight giúp minh BLUBSTACK..( giả lập androi trên PC)

CongTuBuon

Banned
Reactions
147
MR
0.000
bạn nào biết soft nào có fake IP chạy được trên blustack làm ơn share mình với được không..?:binhsua03:
- mình đã cài thử VPN one click nhưng nó báo lỗi tường lửa.. ko sao fix được.. đã tắt AVG với tường lửa của máy mà kô được :binhsua04:
thank all... :binhsua14:

tks mình đi ta chỉ cho :)

minh cung dang can cai thong tin nay, ai vao giup phat cho ae kiem tien nao :binhsua10:

cậu lên google share nha ;))
ơ cái đẹt.. thế nói làm gì :binhsua12: remove thank :))

- - - Updated - - -

sao phải fake ở trong không fake ngoài cho dể hay có tut gì đây :binhsua08:
phải fake ở trong thỳ mới tính là androi của bạn ở nước khác chứ nhể :))

ơ cái đẹt.. thế nói làm gì :binhsua12: remove thank :))

- - - Updated - - -

phải fake ở trong thỳ mới tính là androi của bạn ở nước khác chứ nhể :))

toàn fake ở ngoài vẩn làm tốt :binhsua06:

PS Tính ở nước khác để down mấy app không phù hợp country hả

Dùng proxifier, lúc set rule thì trỏ nó vào bluestack thôi. Mà fake trong bluestack và fake ngoài có khác nhau gì đâu. Fake ở trong bluestack nó còn cùi bắp hơn nữa. Android nó check country theo 2 dạng, 1 là IP, 2 là nó sync từ cái google account của mình thôi. Liên quan gì đến trong hay ngoài đâu nhỉ? Nếu chủ thớt nhất quyết fake trong bluestack thì kiếm SSH xài đi, down SSH Tunnelier trên Play Store về setup thôi.

Dùng proxifier, lúc set rule thì trỏ nó vào bluestack thôi. Mà fake trong bluestack và fake ngoài có khác nhau gì đâu. Fake ở trong bluestack nó còn cùi bắp hơn nữa. Android nó check country theo 2 dạng, 1 là IP, 2 là nó sync từ cái google account của mình thôi. Liên quan gì đến trong hay ngoài đâu nhỉ? Nếu chủ thớt nhất quyết fake trong bluestack thì kiếm SSH xài đi, down SSH Tunnelier trên Play Store về setup thôi.
mình hơi gà.. đọc chưa rõ mấy.. dù sao cũng thank cái lây tinh thần nha :binhsua06:

nát rồi, ios rồi tới android, sau này symbians có net tương tự cũng tồn tại vài tháng ... :binhsua105:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back