Giúp mình av/soft nào giúp chặn 1 file truy cập mạng

linhliver

Hero
Reactions
666
MR
0.001
Hiện mình cần soft hoặc antivirus nào free mà có thể chặn 1 file bất kỳ tự động kết nối với internet (tại xài key lậu đó mà)

Bạn nào biết chỉ mình với :binhsua09:

Thanks all !

avira internet security 2012 thẳng tiến

Bản free là có chức năng đó hả bạn ?

Nếu free mà có chức năng đó thì VN mỗi năm tiết kiệm được ko ít $ đâu bạn ah.
Diệt virus dòng internet security thì thằng nào cũng tính phí cả (mắc hơn bản anti virus chút ít nhưng bỏ ra là đúng đó bạn)

dùng Avira Internet Security có vẽ cũng đc, có chức năng như bác y/c, nhưng mà quét lại bằng bka vẫn thấy virus :( Thỉnh thoảng vẫn phải quét lại bằng bka. KIS thì loại vì quá tin vào kis nên bị mất 12$ oan :">
Sao thế bác kis trước dùng pro lắm mà chỉ tội hơi nặng thôi

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:21 PM ----------

Hiện mình cần soft hoặc antivirus nào free mà có thể chặn 1 file bất kỳ tự động kết nối với internet (tại xài key lậu đó mà)

Bạn nào biết chỉ mình với :binhsua09:

Thanks all !
Bạn có thể dùng Internet Lock 5.3.0 rất nhẹ và có key , chặn rất tốt m đang dùng
http://www.vn-zoom.com/f99/internet-lock-5-3-0-quan-ly-truy-cap-internet-1815495.html

bác thử vào soft đó mò phần update của nó xem.

Nếu ko dc thì vào thư mục cài đặt mở các file cài đặt của nó xem thử (cái nào dạng text ấy), xem nó có lưu thông tin kết nối ko, rồi thay đổi nó

trước mắt chỉ bit thế, bác thử nói đó là soft gì thì dễ tính hơn :|

Bản free là có chức năng đó hả bạn ?

Vào link của m, down key 1year về mà sài :)

Sao thế bác kis trước dùng pro lắm mà chỉ tội hơi nặng thôi

Có con auto KMS khi crack office 2010 nó xuất hiện bác ạ, KIS với AIS nó không phát hiện được con này, bka thì lại diệt đc thế mới tài. Đợt ý em bị thằng hacker nó đổi Z đến 1 ngày đăng nhập sai pass mới tá hỏa chưa nhận đc tiền. May mà lấy lại đc tk paid wupload lần cuối :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week