SCAM Giúp em với huhu

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Đâu có cách nào thực hiện được đâu ..support mà chưa thấy gì cả

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

có ai giúp em với chứ

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:21 PM ----------

nó đã dellect hết file của em huhu

ljnda

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Ức chế thật! mÌnh mà bị như vậy chắc điên mất .Con dog này rồi sẽ bị quả báo.Mà mình thấy dùng vps chung mà không đổi pas rất dễ bị hack bởi thằng dùng chung.Các bạn để ý!!Chia buồn

Webmoney

Banned
Reactions
89
MR
0.000
Chat with me via Skype
Em bị mất pass yahoo và thay đổi acc filesonic và wupload upload
yahoo của em make_your_money caocaolatre_94

Gmail này thấy hu hu em phải làm gì đây
[email protected]

uploadstation của em hơn triệu rưỡi đã bị lấy

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

vào webmoney cũng k dc luôn...>>>. giờ đã lấy lại wmz bằng điện thoại >< nhưng 4 host thì bị mất

-----
em có để chế độ nhớ nên có thể vào dc filesonic và wupload... còn filejungle và uploadstation thì đã bị
filesonic còn 70$ chưa pay wupload hơn 50 và uploadstation 75 ...tổng gần 5 triệu >< ..cái đau là k làm gì dc
Qua đây khuyên a e hãy dùng mail của google và kích hoạt xác minh qua điện thoại.

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

nếu nó vào acc của mình nó chơi khăm = cách xóa hết file của mình cũng đau lắm. một bài học

Reactions
269
MR
0.018
Qua đây khuyên a e hãy dùng mail của google và kích hoạt xác minh qua điện thoại.

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

nếu nó vào acc của mình nó chơi khăm = cách xóa hết file của mình cũng đau lắm. một bài học

Bác nào hack là đc rồi, còn del file e nó chi chán chả buồn nói @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week