Solved Giúp em với các bro ơi :((

mrchienltk

Newbie
Reactions
1
MR
0.030
Chả là em có bán ít đồ game, nó trả em tiền vào paypa. Chả hiểu sao em nhận được tiền rồi mà k thể tiêu được, nó còn hiện cái dòng kêu em đợi 21 ngày :sosad: Nhớ trước thằng bạn em cũng gửi tiền cho em, nhưng em dùng đc luôn chứ k có bị như này :((
Anh nào ở đây bro thì giúp thằng em này với, có ông xui là gọi điện lên thẳng paypal bảo nó mở ra, tiếng anh có mỗi câu hello là k phải googletrans thì lsao em gọi nổi :(((
Đây là ảnh cái lỗi ý =(( trước lập paypal cho nó có, cho nó = bạn = bè chứ chả dùng mấy, giờ cần đến thì lại như vậy :((((

kb tại sao em k up ảnh đc :(((
đây là mấy dòng nó ghi trong đó
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements

bro nào vào giúp em với ạ :)) huhu

đợi e ko xài đc đâu

đợi e ko xài đc đâu
là sao ạ :(( có gửi ticket hay gì gì không ạ :((( tại sao em lại bị khóa :(( trước em gd có bị đâu :((( huhu nhỡ tiêu hết méng tiền học r, định cash out ít tìn để bù vào mà giờ như này =((

Xác định bị PP giữ 21 ngày nhé. Do acc mới lập mà nhận tiền pay = tay nên nó thế.

Bạn đợi 21 ngày là nó sẽ hết pending, muốn nhanh hơn thì bạn xác nhận đã chuyển hàng và hoàn tất giao dịch đó, nhưng cái này là lý thuyết thôi chứ mình cũng ko biết có đc ko.

em lập đc gần 6 tháng r, chẳng qua ít gd thôi :(( mà pay = tay là sao ạ
trong cột pay có hình cái quyển sách, h muốn nhận ngay thì đáp ứng 3 yêu cầu của PP
1. Có ít nhất 5 gd
2. Nhận đc ít nhất 100$
3. Reg trên 2 tháng

trong cột pay có hình cái quyển sách, h muốn nhận ngay thì đáp ứng 3 yêu cầu của PP
1. Có ít nhất 5 gd
2. Nhận đc ít nhất 100$
3. Reg trên 2 tháng
reg tính từ t/g ver đúng k, em tạo ních từ tháng 6, mà nó tính lại từ đầu @@! wtf

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom