Giúp em về tài khoản Paypal với..

moviedat

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Lúc tạo paypal, em không biết đến chuyện đổi tên,ten em là Trần Quốc Đạt. thì em ghi Fist NAME: Đạt, Middle name: quốc, Last name:' trần. Như vậy là sai phải ko mọi người, tại em không thấy tiền về, hõi 1 số người thì người ta bão phãi đặt tên ngược lại là Fist: Tran,, Mid: quoc,, Last : ĐẠT.. Giờ em phải làm sao đây ạ.? Và phải chỉnh như thế nào cho đúng. Ai bít giúp em với. 8 ngày rồi chưa thấy tiền về ( trong paypal thì lai ghi complete ).

Bình tĩnh cậu, TÊn đúng rùi, chờ đi cậu. trong tuần này tiền về oke?

đúng 100% nhé bạn hiền

Lúc tạo paypal, em không biết đến chuyện đổi tên,ten em là Trần Quốc Đạt. thì em ghi Fist NAME: Đạt, Middle name: quốc, Last name:' trần. Như vậy là sai phải ko mọi người, tại em không thấy tiền về, hõi 1 số người thì người ta bão phãi đặt tên ngược lại là Fist: Tran,, Mid: quoc,, Last : ĐẠT.. Giờ em phải làm sao đây ạ.? Và phải chỉnh như thế nào cho đúng. Ai bít giúp em với. 8 ngày rồi chưa thấy tiền về ( trong paypal thì lai ghi complete ).
Cậu chỉ cần ghi Firstname: Quốc Đạt, Lastname: Trần là ổn. Muốn đổi tên thì phải contact PayPal thôi

zị là cái đổi ngược tên là hồi xưa rồi phải không? Bây giờ ko cần phải thế nữa hả các bác

Lúc bạn add Bank có đúng hông? Chứ tên như vậy là đúng rồi!

bac' : "Paymaster" giờ em làm sao đổi lai như bác nói đây? chỉ em với. Em đổi hoài không được.

bac' : "Paymaster" giờ em làm sao đổi lai như bác nói đây? chỉ em với. Em đổi hoài không được.
Không cần phải đổi lại nữa cậu à, như vậy là đúng 100% rồi, đổi lại phức tạp lắm.:)

zị em đợi 2 ngày nữa là 10 ngày, ko được chắc mò lên ngân hàng hỏi quá :(. tại thấy bà con kêu 4 ngày tiền về.

zị em đợi 2 ngày nữa là 10 ngày, ko được chắc mò lên ngân hàng hỏi quá :(. tại thấy bà con kêu 4 ngày tiền về.
Lấy đâu mà 4 ngày tiền về nhanh thế bạn. Ít cũng phải 7 ngày bạn à:)

báo complete tức là $ đã về đến ngân hàng,còn chờ bọn nhân viên nó kết toán = tay thì mới về đến tài khoản của mình

Trước mình đổi tên = cách upload ảnh chụp CMTND + bằng lái xe thì Paypal tự rename cho mình với First name = Tên đệm + tên. Last name = Họ

Đặt tên như vậy là chuẩn rồi đó bạn .

Lưu ý khi reg acc quan trọng nhất là cái Last Name : cái này phải đặt là Họ nha , ví dụ họ Nguyễn , Trần , Lê ...v....v thì Last Name phải đặt như vậy

Còn Fist Name + Middle thì ko quan trọng lắm , sau này with change lại cũng được :D

mình tên Tống Nguyễn Hà Huy mà nó hiện thế này nà ngược tên đúng ko?. Mình có gửi scan cmnd và bằng lái xe rồi nhưng nó vẫn như thế , củng ko có mail gì luôn
có cách nào ko mọi người

Lúc request tiền về có phần hướng dẫn. Cứ đọc thế mà nhận bít. Tên chủ thớt điền là đúng rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back