• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask giúp em nét blvd với

Status
Not open for further replies.

onepiecetueba

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Insuree Balance
0
các bác giải đáp giúp e 2 câu hỏi này với
- em mới làm site chiến solo net blvd đc 3 ngày, em muốn hỏi là xem số $ mình làm được là bao nhiêu ở chỗ nào. '' Dynamic Graph" hay là ở "Campaign Report" . vì 2 chỗ này nó đều báo và số click +lead nhưng mà không = nhau.hix bác nào đã rút tiền ở blvd rồi giúp em với
- em nghe nói blvd bì trừ tiền ác lắm. không cheat choác gì mà nét cũng trừ, hic liệu có phải thật không hay là ng ta chém gió vậy. đã ai bị trừ chưa mà bị trừ nhiều không.

em cũng là newbie nên thực sự mong được mọi người giải đáp. có gì đừng gạch đá e nhé.!

giống câu hỏi của mình, vậy Dynamic Graph để làm gì vậy cac bác, mình không cần để ý cái đấy làm gì ak

hi hi

giống câu hỏi của mình, vậy Dynamic Graph để làm gì vậy cac bác, mình không cần để ý cái đấy làm gì ak
đồ thị cick và lead .................

Thi thoảng bị trừ ít gọi là :)) còn lại chả bị gì

:binhsua141:, cũng chả hiểu dymamic report với campain là gì? ai biết vào chỉ với

:binhsua141:, cũng chả hiểu dymamic report với campain là gì? ai biết vào chỉ với

campain là tiền của mình đó :binhsua119: tớ thường chỉ quan tâm đến tiền thôi thứ khác kệ :binhsua141:

các bác giải đáp giúp e 2 câu hỏi này với
- em mới làm site chiến solo net blvd đc 3 ngày, em muốn hỏi là xem số $ mình làm được là bao nhiêu ở chỗ nào. '' Dynamic Graph" hay là ở "Campaign Report" . vì 2 chỗ này nó đều báo và số click +lead nhưng mà không = nhau.hix bác nào đã rút tiền ở blvd rồi giúp em với
- em nghe nói blvd bì trừ tiền ác lắm. không cheat choác gì mà nét cũng trừ, hic liệu có phải thật không hay là ng ta chém gió vậy. đã ai bị trừ chưa mà bị trừ nhiều không.

em cũng là newbie nên thực sự mong được mọi người giải đáp. có gì đừng gạch đá e nhé.!
Chào bạn,
Ý thứ nhất mình trả lời cho bạn đó là: mình dựa theo số liệu của Campaign Report nhé. Vì đây là số tiền mình kiếm được, được network ghi nhận (chưa tính trừ)
Ý thứ hai: network trừ tiền dựa vào nhiều yếu tố. Bạn nói không cheat ở đây là không cheat link, cheat pixel gì đó thôi, còn bản chất của bạn vẫn là cheat đúng không. Vậy nên việc bị trừ là điều bạn phải chấp nhận khi làm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week