Giúp em gỡ limit PP US, sẵn sàng bouns 70$

Số là e hiện có 1 pp US (e tạo chứ không phải đi hack của người ta) hiện giờ mấy bác paypal đang limit nó, bác nào giúp em gở dc limit e sẵn sàng trả 70$

mong các bác giúp em

bulletdragon

Newbie
Reactions
55
MR
0.000
Thì bạn cứ làm theo mấy bước nó yêu cầu là được mà:
1. Xác nhận tài khoản ngân hàng(chắc đòi bank statement).
2. Đổi mật khẩu
3. Cập nhật câu hỏi bảo mật
4. Xác nhận địa chỉ(hóa đơn điện, nước)..
Mà PP này US, bạn tạo k dựa trên thực tế thì chắc khó nhằn rồi...:(
:binhsua10:

Upvote 0

sanyang

Senior
Reactions
234
MR
0.000
2. Đổi mật khẩu
Chắc vậy nên bác ấy mới sẵng sàng Bonus 70$ cho ai gở đc limit đó :D

Upvote 0
2. Đổi mật khẩu
paypal này info thật , có comfirm ssn

Paypal có card paypal smart connect đâu phải bình thường ,đây là card của bọn paypal đó

Upvote 0

Paypal có card paypal smart connect đâu phải bình thường ,đây là card của bọn paypal đó
Nếu là hàng thật nhưng nếu bạn không sống ở địa chỉ đó thì làm sao lấy đc proof của 2 bước 1 & 4, hơn nữa tên của bạn không có trong hóa đơn điện nước + bank statement thì cũng chịu thua àh :(

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

PS: Mình thấy dưới 2 bước 1 & 4 có chữ Alternatives available, bạn thử click vào xem nó đòi cái gì khác ngoài 2 cái đó k ?

Upvote 0

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
Kái cofirm address thì chỉ kòn cách photoshop thui, nhờ bác nào pro photoshop ý, kòn kái add credit card thì mua kủa bọn nước ngoài ý, bọn nó rao bán ở Vn nhìu fết

Upvote 0

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000

bác nói đúng pp này là info thật, có confirm SSN lun nên e mới nhờ các bác gỡ dùm

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

blance 0$ mà gỡ làm gì nhỉ :sick
dạ vậy là bác không biết về PP có Smart Connect rồi, 0$ trong blance nhưng vẫn send $ bình thường bác ạ, nó gần giống như bill me later vậy!

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Nếu là hàng thật nhưng nếu bạn không sống ở địa chỉ đó thì làm sao lấy đc proof của 2 bước 1 & 4, hơn nữa tên của bạn không có trong hóa đơn điện nước + bank statement thì cũng chịu thua àh :(

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

PS: Mình thấy dưới 2 bước 1 & 4 có chữ Alternatives available, bạn thử click vào xem nó đòi cái gì khác ngoài 2 cái đó k ?

dạ vâng bước 1 và 4 làm không được nên em mới nhờ mấy bác, cái Confirm location có thể thay là confirm Phone đó bác. Bác giúp dc thì cứu e với

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Kái cofirm address thì chỉ kòn cách photoshop thui, nhờ bác nào pro photoshop ý, kòn kái add credit card thì mua kủa bọn nước ngoài ý, bọn nó rao bán ở Vn nhìu fết

bác có biết về phóthop hok giúp em với. Cái bank e có thể mua dc, bác giúp e photoshop với^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week