Help Giúp em cách tạo web nào .

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Mấy anh ơi chỉ em cái link mua host + domain + 1 link giới thiệu cách tạo website . YH! monica.pellucci_mmo

mới mò từ hôm qua đến giờ nè bạn... mình mới tìm hiểu nên xài Dreamwaver tạo web... giờ sau 24h cũng làm được trang web rồi, vừa up thử luôn... up host thì xài 000webhost.com còn domain thì dot.tk :D

Nếu bạn là gái+đẹp+lười thì cứ pm mấy pro trong forum này ấy còn ngược lại thì cứ gặp pác google mà hỏi.
Nói đùa thôi bạn nên tự học hỏi là tốt hơn :D

mới mò từ hôm qua đến giờ nè bạn... mình mới tìm hiểu nên xài Dreamwaver tạo web... giờ sau 24h cũng làm được trang web rồi, vừa up thử luôn... up host thì xài 000webhost.com còn domain thì dot.tk :D

khổ quá, tạo web thì chỉ cần mua host, domain, rồi lên mạng down cái source nào đấy mà làm, ko chuyên đừng tự viết - nếu mà viết dc thì pro rồi

Cũng chưa hiểu vụ web này lắm, pro nào cất công vẽ ra cho mở mang tầm mắt cái coi

Cũng chưa hiểu vụ web này lắm, pro nào cất công vẽ ra cho mở mang tầm mắt cái coi

web thì cần domain + hosting + chút kiến thức về lập trình (không có thì html cơ bản cũng tốt chán :binhsua02:) + ...google nó ra gần hết rồi cậu cần hiểu thêm gì nữa ?

Để tìm hiểu cái coi chứ toàn chơi blogspot thôi à :binhsua03:

Bạn có thể tạo cái blog trước ở goolge dùng thẻ cơ bản html tương đối đơn giản

Muốn tự thiết kế web cho riêng mình thì học HTML + PHP,JS,CSS còn muốn đua đòi thì cứ blogspot thôi =.= không thì dùng mấy open source ấy =.=

phải bỏ ra 1 ít chi phí thì mới pro được, hoặc thuê người khác làm, hoặc phải bỏ tiền ra đi ra trung tâm học rồi về tự viết

open source cũng được nhưng muốn thay đổi gì đó theo ý mình cũng chả làm được, vì ít có người chỉ theo đúng ý của mình.

phải tốn 1 ít phí thì sẽ ...... có web ưng ý thui mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,451
Latest member
Pepe
Back
Top Bottom