Giúp đỡ về thằng Megatypers Với

Status
Not open for further replies.

aoikawa

Junior
Reactions
96
MR
0.002
Huhu, hăng hái chờ $ về. Toàn acc mới reg. Log vào check trog site thấy pay rùi mừng ơi là mừng. BH vừa vào kiểm tra acc LR. Úi zoi` oi. Mấy LR đều chưa active....

Ko biết bh mail cho nó sao có đòi đc $ ko nhỉ??? Có email hay nick chát của thằng này ko cho mình xin vs...

có topic thảo luận rồi post trong đó mọi người sẽ giải quyết cho,post ngoài này bị mod xóa đấy

chắc tạo LR = tool. tạo xong dùng lun hở thớt, ko login vào khai báo j hết hở

qua đây này! xemxem
topic hình như dẫm rule rồi! cẩn thận nhá,coi chừng nghĩ mát đó

+ Tên tiêu đề topic vui lòng ghi rõ ràng vấn đề, miễn post chung chung dạng như : " tại sao thế này ?" " bạn ơi giúp mình với..." .... vi phạm : move topic vào thùng rác, tái phạm được đi " nghỉ mát" từ 3-7 ngày !

Last edited by a moderator:
Giúp mình với

Ko pải đâu bạn. Mình tut bằng tay mà. Với lại còn login vào 1 lần, còn điền thêm info của nó nữa... Vậy mà lần này login(là lần t2 nhé) mà nó đòi verify.... :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

ôi. chưa disable ip, thì vào mail copy pin và very thui chứ có j to lớn đâu bạn . hazzz. có proof ở web cũng đợi 1 - 2 hôm mới có $ về LR nhé

Ko pải đâu bạn. Mình tut bằng tay mà. Với lại còn login vào 1 lần, còn điền thêm info của nó nữa... Vậy mà lần này login(là lần t2 nhé) mà nó đòi verify.... :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

không phải nó đòi verify đâu bạn, tại bạn chưa disable ip đó, nên khi ip thay đổi nó bắt vào mail lấy mã log in đó. bạn có thể login vào rồi disable ip hoặc cứ để đó để đảm bảo bảo mật mỗi khi mình log vào thì vào mail lấy mã login cho khỏi thằng nào hack được :m131:

:binhsua33: kiểu này lập topic thảo luận gỡ banned của mega mới được :m131:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k