Tutorial Giới thiệu Tools PTU TiPoster và TiLeecher (DLE, VBB, PHPBBx, MYBB, WP, BLOGGER ... )

thế update này đã có linh tải chưa bạn, tớ thấy AUTO LEECH->GET LINKS->DOWNLOAD FILES->UPLOAD FILES cái này chỉ dùng dc trên VPs chứ làm gì có ai dùng ở mạng nhà, mà vừa dùng trên vps và mạng nhà thì license có chính sách gì bạn, mà thường rdp hay vps thuê ko có netfram4.

Dùng cho các "chiên ra" chiến PTU, cần có RDP hoặc VPS để cắm tool, công việc bận nên không thể ngồi làm các công đoạn được, hoặc giành cho các bạn thiếu ngủ ý. Buổi tối trước khi đi ngủ chỉ cần nhấn 1 cái button rồi để đấy. Sáng mai ra chỉ việc lấy links và replace (cũng auto lun) và đem đi post (có tool TiPoster rồi) thôi.

Hiện tại đang trong giai đoạn tést và xử lý một số vấn đề để tăng độ tin cậy và tăng tốc cho tôol.

Độ tin cậy của tool rất quan trọng vì khi đấy bạn có thể làm các việc khác mà không bị phân tâm bởi các công việc mà tool đang đảm nhiệm.

1 máy chỉ 1 lisence thôi bạn.

Dùng cho các "chiên ra" chiến PTU, cần có RDP hoặc VPS để cắm tool, công việc bận nên không thể ngồi làm các công đoạn được, hoặc giành cho các bạn thiếu ngủ ý. Buổi tối trước khi đi ngủ chỉ cần nhấn 1 cái button rồi để đấy. Sáng mai ra chỉ việc lấy links và replace (cũng auto lun) và đem đi post (có tool TiPoster rồi) thôi.

Hiện tại đang trong giai đoạn tést và xử lý một số vấn đề để tăng độ tin cậy và tăng tốc cho tôol.

Độ tin cậy của tool rất quan trọng vì khi đấy bạn có thể làm các việc khác mà không bị phân tâm bởi các công việc mà tool đang đảm nhiệm.

1 máy chỉ 1 lisence thôi bạn.

à vậ tol đownloa này là bạn free cho a e chiến hả, chứ 1 máy chỉ 1 license, mà download 100% chạy trên vps , mà vps nay thuê thằng này mai thằng khác, vậy có đảm bảo rằng license bạn nhận diện dc là chủ nhân đang dùng mà chuyển vps khác ko , hay chuyển vps khác dùng là khoá luôn

bạn fix lại tool leech collection giúp tớ với, trong quá trình làm thấy nhiều lỗi tùm lum quá
Bị lỗi gì vậy bạn.

à vậ tol đownloa này là bạn free cho a e chiến hả, chứ 1 máy chỉ 1 license, mà download 100% chạy trên vps , mà vps nay thuê thằng này mai thằng khác, vậy có đảm bảo rằng license bạn nhận diện dc là chủ nhân đang dùng mà chuyển vps khác ko , hay chuyển vps khác dùng là khoá luôn

Co phai VPS nao cung hay die dau, co VPS never die do. Nếu vps hay die thì chỉ mất công tạo lisence mới thôi mà. :D:D:D

CHO MÌNH MỘT KEY TÉST THỬ NHÁ

Update Poster !!!!!

Tôol ngon , để xài thử

bro @bantinnhanhvn còn tuyển ref cấp tool ko ! mình đang làm Nitro

Lên cho đời nó mát :D:D:D:D:D:D

cần mua acc gfxtra ai có pm yahoo huygamatro nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648