Help Giới Thiệu Tool Vnb Find Info 2.0 ( nâng cấp từ tamte findinfo 1.0 )

Status
Not open for further replies.
Nãy ngứa tay update bây giờ thì đếch xài đc chả hiểu nó bị cái lỗi gì nữa , online sớm nào :(

Đã tìm ra nguyên nhân :) không cần support nữa :))

up cho thằng e vậy tuy ko sài tool nữa

hi shinguyen

tớ xài tool của cậu lâu nay rất ổn định, tuy nhiên mới vừa rồi cậu gửi lại bản update, đúng là có vài thứ tiện lợi hơn nhưng lại bị vướng 1 lỗi thế này.

đó là sau khi tool tự động add ìno vào roboform, dùng info đó để fill form thì lúc nào cũng bị bỏ sót các phần như state, birth day, gender.. tớ đã dùng info khác vào làm thì ko thấy tình trạng này, nó chỉ xảy ra khi dùng info đc xuất từ tool của cậu..

ko biết đây là lỗi do bên tớ hay là bản update lần này có vấn đề.. cậu cố gắng xem lại nhé!

Admin Online active lại hộ tớ giúp cái Key nhé: cứ cài lại là bị đòi active
Yahoo: Boy.Xmen_89
Key: 39F91C699B880766A9971D4B1AC188B9

Hi Shi,

Chắc đợt này cậu có nhiều việc bận nên quên mất cái vụ default pass của tớ. Thời gian thấm thoát thoi đưa, vậy là đã 18 ngày rồi đấy, cố gắng fix giúp tớ nhé. Thanks :)

up lên cho SinNguye vào active lại cái key nó lại bị inactive rùi đây :binhsua36:

Hix server bị ddos . down server liên tục :(( em muốn help lắm nhưng mà down server . đợi xem thử thế nào đã ạ :(

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

Đã fix xong lỗi rồi ạ .. xin lỗi mọi người . :(

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

Hi Shi,

Chắc đợt này cậu có nhiều việc bận nên quên mất cái vụ default pass của tớ. Thời gian thấm thoát thoi đưa, vậy là đã 18 ngày rồi đấy, cố gắng fix giúp tớ nhé. Thanks :)

Hix hôm bữa em nói chuyện nhưng quên note lại . mai em fix xong cái đó cho anh . + với fix điền State và DOB luôn nghe nói lỗi quá trời . em sẽ sắp xếp lịch làm việc ngày mai lại . sorry anh .

shinguyenx bỏ mmo rồi à.upppp cho nếu đi qua đây thì onl active dùm cái acc.uppppppppppppppppppppp

Đang dùng tool của bác, nhưng vừa cài win nên ko mở được, mong bác giúp đỡ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week