Help Giới Thiệu Tool Vnb Find Info 2.0 ( nâng cấp từ tamte findinfo 1.0 )

Status
Not open for further replies.
nâng cấp tự động get mail yahoo đi người anh em, họ có rồi kìa..:binhsua04:

ủa bác fixed reg mail rồi vậy fải down bản mới hay vẫn xài bản cũ thế. bản cũ thì mình reg vẫn ko đc ?

Admin đâu rồi - Mấy hôm nay đi đâu rồi - Gửi lại cho tôi cái key nào - Ghost lại winxp nên bị mất key cũ rồi. PM yahoo mấy ngày nay rồi mà không thấy đâu.

611587F941E96D78CC8E4B1DE1E66E09

Active gửi lại key nhanh nhanh cho tôi đi - mấy hôm không có soft làm việc rồi :binhsua72:

yahoo bác là gì ạ . pm em em đi em đang onl nè

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Em đang chuyển nhà . nên chưa wifi . 1 ngày chỉ onl dc ở cafe thôi qua tuần em sẽ onl đầy đủ :(

yahoo bác là gì ạ . pm em em đi em đang onl nè

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Em đang chuyển nhà . nên chưa wifi . 1 ngày chỉ onl dc ở cafe thôi qua tuần em sẽ onl đầy đủ
Yahoo là Boy.Xmen_89 đó :binhsua80:

không biết cái của anh bị sao nữa, mấy ngày nay ko còn get info đc nữa, mà ko thấy em onl nữa.upppp cho em có đi qua thì kiểm tra hộ anh với.huhuhu

ai biết sdt của lão này ko nhỉ.Pm 1 tuần change cái tool ko đươc

Shi ơi, bạn bận lắm không
mình nt 2 lần mà không thấy bạn trả lời
mình chạy update nó lên phiên bản mới giờ tạo info nó không mặc định 1 pass mà nó cứ thêm ký tự lạ vào pass
Phải làm thế nào để giữ nguyên 1 pass.
Ai chỉ giúp mình với hoặc có bản cũ quăng mình với :)

đt thì tắt máy cả ngày.tình hình là thất vọng quá

mãi vẫn ko tạo mail đc x(

mình call 4 ngày DT chỉ nghe tiếng của tổng đài. còn pm thì im lìm.
vừa cài lại win , change key mà ko duoc .
có ai liên lạc duoc với bác này chưa nhỉ

Xin chào các anh , thời gian qua là 1 time khó khăn của em . em không muốn là 1 người không có " trách nhiệm " với khách hàng đâu ạ . Em đã có thể online lại. Em mong các anh giúp em trong time khó khăn này và em sẽ online thường xuyên lại . Em cảm ơn những người đã tin tưởng em rất nhiều .

PM nick Yahoo : [email protected]
sdt ( em đã mất dt và laptop và em dùng trả sau nên chưa làm lại được )

Xin chào các anh , thời gian qua là 1 time khó khăn của em . em không muốn là 1 người không có " trách nhiệm " với khách hàng đâu ạ . Em đã có thể online lại. Em mong các anh giúp em trong time khó khăn này và em sẽ online thường xuyên lại . Em cảm ơn những người đã tin tưởng em rất nhiều .

thì ra là vậy tội nghiệp bạn quá :binhsua23:

Sặc thì ra là vậy mất luôn ĐT và Laptop :binhsua22:
thôi thì cùng vượt qua khó khăn nhé Shin :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn