Help Giới Thiệu Tool Vnb Find Info 2.0 ( nâng cấp từ tamte findinfo 1.0 )

Status
Not open for further replies.
up cho thằng e lên phiên bản mới tét thử xem nào :binhsua14:

Cảm ơn mọi người đã thông báo . Số là hôm qua em đợi đến 4h sáng mới dám fix lỗi . không ngờ đang fix lại bị cúp điện thành ra bị lỗi nghiêm trọng như trên . mọi người thông cảm em nhé . Lần sau em sẽ cẩn thận hơn . Hơn nữa em sẽ nâng cấp hay hơn để càng ngày càng giúp mọi người trong công việc làm offer
Shi ơi cho mình hỏi Shi bảo là 150k/forever hôm nay mình click vào dấu chấm than thấy báo là hết hạn ngày 2012-06-03 mình nghĩ phải là forever chứ :p
Y!M mình là hanhyes90 nhé :)

giá tool 150k forever giá mềm nhỉ lên cho dân offer vào thấy

Shi ơi cho mình hỏi Shi bảo là 150k/forever hôm nay mình click vào dấu chấm than thấy báo là hết hạn ngày 2012-06-03 mình nghĩ phải là forever chứ :p
Y!M mình là hanhyes90 nhé :)
:| cái này có hỏi òi lúc là code lic lỡ để 3 tháng nên ko chỉnh lại đc hết hạn thì pm up thêm tiếp 3 thángn ữa miển phí :p. có gì đâu mà lo :D

tool chưa fix lỗi à. ko reg đc mail. đánh capcha toàn báo lỗi sai

upppppppppppppp lun, phần mềm hay, cái này thì tìm add IP thì tyệt nhĩ

Hiện tại em dang nằm viện . chưa ra . nên ae đợi 2 ngày nha . :( .sẽ fix reg email ngay

Fix cái lỗi reg mail đi , các sever mail nó bây giờ yêu cầu pass phải có kí tự đặc biệt nên ko reg đc = tool toàn phải fang = tay ,bực mình vãi :(

Không biết !

Không biết khi nào mới có bản free xài nhỉ :D Bác thớt ơi bao nhiêu vậy ??? có gì inbox e phát nhá

Ơ hồi lâu mua 150k/3 tháng mà shi, bữa trước cũng mới gia hạn nữa. Giờ tool mình 4rever à shi. T.T
Up cho tool good, tool dễ sài nên chả có change tool khác làm gì :D

Ơ hồi lâu mua 150k/3 tháng mà shi, bữa trước cũng mới gia hạn nữa. Giờ tool mình 4rever à shi. T.T
Up cho tool good, tool dễ sài nên chả có change tool khác làm gì :D

Dạ event em mới bán forever any ạ .

Shi ơi, sao mình tạo mail ko được vậy @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week