Suggest Giới Thiệu Tool [Smart Scanner] sắp ra mắt

Status
Not open for further replies.
Thế có ai làm 1 cái Form trắng để sử dụng hoặc thương mại không?

Em code thì cảm thấy nó chậm, người khác code chưa chắc nó đã chậm như em cảm thấy.

Mà vấn đề ở đây là gì? Mục đích chính của chương trình đâu nằm ở chổ load form lên nhanh hay chậm...mà là tốc độ làm việc của chương trình có scan nhanh và chính xác hay không em ah.

* Theo kinh nghiệm 7 năm anh làm lập trình trong đó có 3 năm ứng dụng DevExpress cho hơn 100 projects thì anh cảm thấy nó nhanh-mượt-ổn định và đẹp.

- Còn em cảm thấy nó chậm thì đừng dùng nó..hihihi :).

- Nếu không thích nó có thể order riêng anh làm cho 1 cái thuần window form controls <= chỉ là chuyện nhỏ ấy mà!

Yup! đang đợi anh làm xong cái này rồi nhờ anh làm cái G+ :D

bác thớt chạy rồi
Không đâu, anh ấy đang bận chuyện riêng, sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa đó :cool::cool::cool::cool:

Giờ mới rãnh được tí....chạy mất tiu luôn!
thớt đã bán tool chưa? giá cả thế nào? có hướng dẫn sử dụng ko? mình xúc 1 em vọc chơi

thớt đã bán tool chưa? giá cả thế nào? có hướng dẫn sử dụng ko? mình xúc 1 em vọc chơi

Cuối tháng này nha bạn. Bản Alpha test sẽ cho dùng thử từ 7-15 ngày. Đang cố gắng thu xếp thời gian để hoàn tất nốt bản alpha test.

chúc bạn ttành công!

đọc chả hiểu gì sất :p
hehe. Cậu này dc cái giống mình. :D

Cuối tháng này nha bạn. Bản Alpha test sẽ cho dùng thử từ 7-15 ngày. Đang cố gắng thu xếp thời gian để hoàn tất nốt bản alpha test.
Hóng bản dùng thử của bác. xem đã đến mức độ nào.

Last edited:
tool ngon .
Ý kiến mỗi cái video demo là phát test cuối cùng gõ sai ip rồi :v
Còn cái tool của bác từ lâu lắm rồi ko làm nốt ak bác :D

Giao diện đẹp quá

Đặt gạch và hóng tool

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355