• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

xóa mà không cảnh cáo thì còn xóa dài dài. Vậy là tốt nhất và cũng phù hợp với rules của forum

bác xíu cái ver 1.5 khi pót bài lên WP, tuong ứng 1 hàng xuống dòng trên chỗ soạn bài, thì pót lên wp nó ra khoảng trống tới 2 ,4 hàng..thưa quá?
bác fix dùm.. bản trc em pót nó ko có bị

bác xíu cái ver 1.5 khi pót bài lên WP, tuong ứng 1 hàng xuống dòng trên chỗ soạn bài, thì pót lên wp nó ra khoảng trống tới 2 ,4 hàng..thưa quá?
bác fix dùm.. bản trc em pót nó ko có bị
bạn pm skype or yahoo mình để check nhé. Mình test qua ko thấy bị :)

Thông báo bảo trì server. Do tình hình server hay bị quá tải nên cuối tháng này mình sẽ move toàn bộ sang server mới. Đã request với host owner, thời gian bảo trì là 9 PM US EST Sunday March 30th until Monday March 31st 1 PM US EST.
Do thời gian khá dài nên mọi người thông cảm.
P/s: chuẩn bị đón chờ version 1.6 nhé ;). Im lặng cũng lâu phết rồi đấy :)

Cả thế kỷ bật tool lên post vài bài, ko post đc mới mò lên đây thấy lịch bảo trì :3

Server đang bảo trì. Khi nào site http://somee.com/ maintain xong thì server cũng bảo trì xong nhé mọi người

Sorry all, 1 tháng gần đây mình đang rất bận dự án trên công ty nên đành phải pause PTU Toolkit lại. Hiện tại server tool vẫn đang chạy và phục vụ member cũ:), chỉ có Homepage là mình đang down xuống ko nhận user mới. Đầu tháng 7 mình sẽ quay trở lại tiếp tục phát triển tool.
Xin lỗi mn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom