Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

What’s new in PTU Toolkit version 1.4.0.1

(Released: Jan 18, 2014)
  • Add Avaxhome to leech source
  • Fix some bugs on 1.4.0

(Released: Jan 21, 2014)
  • Fix Avaxhome leech source
  • Fix bug encode, anti captcha
  • Update news editor. Just show other variables used in selected template

New year event
- Nhân dịp UL paid, mọi tài khoản được gia hạn và đăng ký mới từ đến hết đêm 30 sẽ được tặng kèm một list hơn 400 sites DLE, WP, Forums còn sống nhăn răng các loại. Mại dzo nào :x

New year event
- Nhân dịp UL paid, mọi tài khoản được gia hạn và đăng ký mới từ đến hết đêm 30 sẽ được tặng kèm một list hơn 400 sites DLE, WP, Forums còn sống nhăn răng các loại. Mại dzo nào :x
giá nhiêu z bác

site list mình sẽ gửi vào email cho các bạn có tham gia extend và create trong thời gian này vào sau đêm 30 nhé :)

cậu cho hỏi list đó lấy về là post đc liền hay còn phải reg rồi đi xin xỏ nữa vậy?
Làm gì có ai đưa cơm đến tận miệng như vậy bác ơi :|. Nếu mà ai bán như thế chắc giá cũng phải tầm vài chục cụ đấy :3

cậu auto collect bằng tool cậu à? thế này là lấy cắp thông tin khách hàng rồi...list site người ta cậu lấy thì chớ lại còn đi share tràn lan nữa :eek:

Lạy hồn :). Cậu nói chuyện như người trên trời xuống ấy. Theme, PN, PD 3 thằng đình đám nhất, cho hỏi thằng nào ko collect list site rồi build in vào sẵn tool của nó :|. Nên tìm hiểu kỹ rồi hãy nói người khác chứ :(

bác à..có thể ghi rõ tiếng việt chức năng của tool này đc không ? @xiucoi
Có chỗ nào ko rõ thì bạn cứ hỏi chứ h mình mà translate ra tiếng việt chắ mất nguyên tuần @@

Các bạn tham gia even check email nhé :). Chúc mọi người năm mới vui vẻ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,409
172,495
Latest member
bk821211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back