Giới thiệu 2 site rút gọn link mình đang chiến pay đều rate tốt.

bachnhanma

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Nhân có topic hỏi site rút gọn mình lập top chia sẻ 2 site rất tốt mình đang chiến.
1. Linkshrink
Xuất hiện khoảng 1 năm hoạt động tốt pay đều => vài tháng trước bị đối thủ dos phải ngừng hoạt động. Hiện tại đã năng cấp hệ thống và trở lại với chính sách tốt hơn.
Site chấp nhận adult, rate cao ngang nhau vì site kéo visit cho mấy mạng hẹn hò, chỉ việc đặt code nó sẽ tự phân loại ads.
Chính sách pay: trước net 15 min 5$, nay pay on request min 5$, mỗi request cách nhau ít nhất 5 ngày.
Ngoài fullpage site hỗ trợ entry và exit script:
Enty: visit vào tự bật ads nhưng có điểm dở là không nên dùng entry nếu site bạn là blogspot hay các free blog khác vì url trả về sẽ thêm "/" vào sau url => lỗi 404. Với site riêng bằng wp thì thoải mái không sao.
Exit: visit vào xem ads mà ấn nút back để tắt ads sẽ pop ra 1 ads khác vào bạn được tính tiền.
Các site ếch rất thích đặt ads site này vì rate cao ngang non ếch.

Đăng ký: Linkshrink

2. Shink
Cũng mới xuất hiện khoảng 1 năm, ít người biết, có 1 topic bên wjuntion.
Site này cần vượt captcha giống ouo.io , min rate là 1.5$, chấp nhận adult.
Điểm hơn ouo là hỗ trợ entry script và pay theo tuần trong khi ouo.io pay theo net 15.
Bạn cần request trước ttứ 2 vì site pay mỗi thứ 2 hàng tuần, site không pay tự động. Min 5$
Ngoài rút gọn còn là site popup, cần add site để lấy popup code.
Lưu ý site này khi lấy code nếu site bạn có nội dung adult bạn phải đặt giá trị 1 cho typesite trong code
Trong code bạn lấy sẽ có dòng này
var typesite = 0; // normal = 0 , Adult = 1 => thế này là non adult, chuyển số 0 màu đỏ thành 1 là adult
Đánh giá :site min rate 1,5$ thích hợp cho site việt nam

Đăng ký: Shink

Hình như có một cái "LUẬT BẤT THÀNH VĂN" ở box này là "cheat..cheat và cheat" :oops:
Thớt mà ko gợi ý cheat đc hay dễ ban là các thánh chém cho bay hơi bị phiêu luôn :p
P.s: real publisher sao khó quớ o_O

Hình như có một cái "LUẬT BẤT THÀNH VĂN" ở box này là "cheat..cheat và cheat" :oops:
Thớt mà ko gợi ý cheat đc hay dễ ban là các thánh chém cho bay hơi bị phiêu luôn :p
P.s: real publisher sao khó quớ o_O
Real thì chậm và cực, tất nhiên VN không muốn cực và chậm! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

các bác chiến thử thằng này xem có ban ko, mình mới cắm chút, để 2 ngày chưa ban: http://goo.gl/KwrW4S
  1. We pay up to $10.00* for each 1000 unique clicks.

2. Minimum payment only $2.00.

3. We pay 20% earnings of your each referral for lifetime.

4. No hidden rules to hold your payments.

5. We will pay your payment fees. you will receive the money you earned.

6. People all over world qualify for earning program
P/s: ref 5% nên các bác cheat nhiều nha

các bác chiến thử thằng này xem có ban ko, mình mới cắm chút, để 2 ngày chưa ban: http://goo.gl/KwrW4S
  1. We pay up to $10.00* for each 1000 unique clicks.

2. Minimum payment only $2.00.

3. We pay 20% earnings of your each referral for lifetime.

4. No hidden rules to hold your payments.

5. We will pay your payment fees. you will receive the money you earned.

6. People all over world qualify for earning program
P/s: ref 5% nên các bác cheat nhiều nha
rank 300k chắc ko có pay đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week