New Giới thiệu 2 net cho ae bị Quiz đá

Sau khi trả lời câu hỏi về bản quyền, nhập info ok, nó gửi thông báo mời, bạn chấp nhận sau đó nhớ verify cho nó ở bước cuổi cùng để vào dashboard

Bạn đk net nào, cứ bấm vào link rồi điền thông tin các bước là xong mà, bạn vướng chỗ nào ?
Mình điền thông tin rồi nháy đăng kí báo xong rồi thì làm gì nữa

Kênh của e bị tắt kiếm tiền do die GA. Có pro nào giúp em bật lại kiếm tiền với :(

Kênh của e bị tắt kiếm tiền do die GA. Có pro nào giúp em bật lại kiếm tiền với :(
Chịu bạn ơi. Kênh này chắc chờ 6 tháng nó xanh lại mới chơi lại dc. GA dạo này khó lắm...Hở xí là nó cho die liền. :D

Sau khi trả lời câu hỏi về bản quyền, nhập info ok, nó gửi thông báo mời, bạn chấp nhận sau đó nhớ verify cho nó ở bước cuổi cùng để vào dashboard
THèn Ben có vẻ dễ vào bạn nhỉ. Mà ăn 50/ 50 ít quá. Cảm ơn bạn đã chia sẽ. Minh đã ủng hộ bạn.

bác cho e hỏi, kênh của em 270k view và 200 sub, có vào đc kênh nào k ạ, 1 vài video của e bị dính nội dung bên thứ 3. em chưa chơi youtube bao h lên chưa vào bất cứ kênh nào

bác cho e hỏi, kênh của em 270k view và 200 sub, có vào đc kênh nào k ạ, 1 vài video của e bị dính nội dung bên thứ 3. em chưa chơi youtube bao h lên chưa vào bất cứ kênh nào
cứ vào đại đi rồi nó thông báo sau , cái nào cũng vào hết rồi chọn network sau.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back