• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
498
MR
2.147
Mình cũng newbie thôi trước cũng có tập tành làm offer android và có tìm người chỉ bảo là bác @emyeusss7 . Thấy bác này cũng hoạt động sôi nổi, chắc cũng có kinh nghiệm. Mình cứ hy vọng tìm đc sư phụ tốt trên forum này hóa ra chỉ là viễn tưởng :confused:
Bác ấy hướng dẫn mình nhiều cái cũng khá hay, mình ko thể phủ nhận. Nhưng về vấn đề mua tool làm offer android của bác ấy các bác trên forum này xem có hợp lý ko nhé :)
bản Blue 0.9xx 100$ , bản để change blue là BTS weaker 2.43 là 150$ o_O ( hơi thắc mắc sao giá cao thì bác ấy bảo là "nguồn device độc quyền T -phone, làm chất lượng hơn ?? " ko bjt có đúng ko tại mình new cũng đâu bjt gì )
Vậy có hợp lý ko nhỉ ???
Tình cờ hôm qua xem topic này https://mmo4me.com/threads/share-la...chien-offer-androi.256867/page-3#post-4796522 mới biết tool mình mua là hàng share free :rolleyes:
Với từng ấy tiền thì mình dư sức mua tool trả phí đang hot hiện nay là tinsoft hay xchange. Thật sự mà nói mình hơi thất vọng về con người của bác ấy. Nhưng thôi cũng chẳng trách đc ai vì từ đầu bác ấy cũng bảo là mua tool ở đâu là quyết định của mình mà. :)
P/s: cảnh báo cho mấy thím newbie tìm người hướng dẫn ! Tốt nhất tự tìm hiểu thì hơn

Last edited:
tự đi lên bằng chính mình, cái gì ko biết thì đi hỏi. kiểu gì cũng có người trả lời

vãi 250$ :eek:h:

thoy nói gì thì nói, pro offer thì mua ssh tớ mà làm :p:p:p

Cũng đã qua...người ta cũng nhiệt tình thì coi như trả phí học cho nhẹ nhàng...không ai mắc nợ ai...

chưa tìm đúng sư phụ thôi.... nếu gặp mình đời bạn sẽ khác rồi...:rolleyes:

cuộc đời lắm chuyện éo le :D

Thì cứ coi như đó là tiền học phí và những thứ cần thiết liên quan...cho nó nhẹ đầu ấy mà...

thì mình cũng mất phí mà 1tr đấy. :)

thôi thì đó là học phí vậy, chứ giờ nói ra ngta lại bảo chẳng ai cho k ai cái j đâu nên đừng ảo tưởng thì lại là tự mình trách mình, có cái bác kia như thế cũng k hay, thích thì nói mẹ nó ra còn chơi trò sell hàng free

Thì cứ coi như đó là tiền học phí và những thứ cần thiết liên quan...cho nó nhẹ đầu ấy mà...
ai cũng SN thế rồi ko lên đây nói chắc bọn đó nó giàu :)
Chúc mừng bác thread, đồng thời cũng chúc mừng bác kia

Thì đã post cảnh báo mem và newbie rồi thôi chứ còn đòi refund thì hơi khó...vì người ta cố tình lừa mình...

ai cũng SN thế rồi ko lên đây nói chắc bọn đó nó giàu :)
Chúc mừng bác thread, đồng thời cũng chúc mừng bác kia

giờ bác thành pro chưa... kéo em theo offer với

acc lâu vậy mà khi mua ko biết vào mmo tìm hiểu trc à :eek: chắc tại thớt tin người quá
mấy hôm nay có thằng nhờ cài bộ android ( all từ bs 0.9.xx đến proxify, ssh, bản change ) giá 300k mà đang không muốn cài sợ bị rủa :D

không ai cho không ai cái gì cả, mà nếu cho ko thì cũng đã nát hoặc sắp nát cmnr

Ko biết thì chịu thì chập nhận đi bạn, chủ yếu kết quả bạn làm bao nhiêu $ tháng thôi, mới vào nghề mình cũng bỏ 250$ (thêm mấy lung tung nữa cũng gần 500$) cho cái TUT Appcasher ==> kết quả hiện tại rất xứng đáng :)

Và cũng từng bị nhiều vố 10 đến 25 chai cho mấy cái TUT, tool ... vì cái tội không biết :)

Last edited:
Đúng là lòng ng khó lường
Thấy hđ ầm ầm pro j cug biết mà làm vậy
250$ chát qua.mình 80k có full tu a-x con z la nhung thu co sẵn :d

Ko biết thì chịu thì chập nhận đi bạn, chủ yếu kết quả bạn làm bao nhiêu $ tháng thôi, mới vào nghề mình cũng bỏ 250$ cho cái TUT Appcasher ==> kết quả hiện tại rất xứng đáng :)

Và cũng từng bị nhiều vố 10 đến 25 chai cho mấy cái TUT, tool ... vì cái tội không biết :)
anh kéo em đi đi anh ơi, mail giờ đói nhăn răng rồi. oa oa oa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom