Ask Giờ làm tiktok beta kiếm ăn được không

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.677
Em đang định mua bộ PC khoảng 20tr để làm Tiktok beta và YouTube, giờ làm 2 cái này còn kiếm ăn được không các bác.
Em định làm reup chứ không sáng tạo nội dung.

Youtube mà reup thì có thể sẽ khó vì lúc tổng kết là nó duyệt kĩ lắm

Em đang định mua bộ PC khoảng 20tr để làm Tiktok beta và YouTube, giờ làm 2 cái này còn kiếm ăn được không các bác.
TikTok thì làm bằng dt tốt hơn nha B, mua mấy con iPhone 6s là được rồi , có tiền thì nâng cấp sau

Mua con máy dưới 10 tr là chiến tiktok và Youtube ngon rồi bác, chứ không cần đầu tư nhiều quá đâu, VGA thì chọn con gtx 1660 S trâu cày là xử lý OK hết, chứ đầu tư tiền cao quá thời gian thu hồi vốn lâu, chưa kể không thể thu hồi được vốn đầu tư mua PC

Giờ mua mấy con iPhone 6 giá mềm chút hả bác =))
Để làm tiktok beta thì nên mua dàn PC chứ mua iPhone 6 làm gì, con này ra đời đã quá lâu, bộ xử lý đã quá già, chưa tính giờ này thì toàn hàng dựng, không biết có thể sài được lâu không chứ, đừng nói là làm tiktok beta và Youtube

Để làm tiktok beta thì nên mua dàn PC chứ mua iPhone 6 làm gì, con này ra đời đã quá lâu, bộ xử lý đã quá già, chưa tính giờ này thì toàn hàng dựng, không biết có thể sài được lâu không chứ, đừng nói là làm tiktok beta và Youtube
Đăng video lên à b

Thấy bảo đăng video bằng đt dễ lên xu hướng hơn, mà đang định mua PC còn edit video + chơi game nữa =))

Giờ mua mấy con iPhone 6 giá mềm chút hả bác =))
tối thiểu 6s B ơi chứ 6 lag lắm đó là ý kiến cá nhân mình thôi, khởi đầu thì thế sau có tiền update thiet bị sau

Thấy bảo đăng video bằng đt dễ lên xu hướng hơn, mà đang định mua PC còn edit video + chơi game nữa =))
Vâng mua con PC thì ngoài làm tiktok beta ra thì còn làm được đủ thứ việc, chứ mua con iPhone 6 thì rất bị hạn chế, chưa tính nó đã quá già không biết nó die lúc nào

tạo group cho ae newbie học hỏi với bác

bác nào có tài khoản tiktok US 1000fl mà không dùng nữa thì bán lại cho em được không ạ, e đang cần xây kênh gắn link bio cho khách bên đấy ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back