Suggest Giao diện Paypal như thế này là sao các bác nhỉ ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus

Em vừa lập 1 acc paypal mới ko biết tại sao lại ra giao diện này mà ko có giao diện cũ ?

Đây là Paypal personal bạn và support đổi lại preminer đi, muốn biết thêm thì google nhé, Thân!
À tiện thể cho mình hỏi nếu remove thẻ visa đã add ở acc PP này thì có veri dc acc PP khác ko nhỉ

À tiện thể cho mình hỏi nếu remove thẻ visa đã add ở acc PP này thì có veri dc acc PP khác ko nhỉ
k

em vừa mua vísa ảo của 1 bác , và add luôn vào fb ads , đã bị limit luôn, ko biết là do add vào fb hay là do thẻ visa và nó bị limit bác nhỉ ?

bị limit chả liên quan gì dến add vào fb nhé

các bác cho hỏi về giao diện cũ kiểu gì thế, 2 acc premier mà đều bị nhảy qua giao diện ms

Nếu cùng 1 chủ tk thì ok, còn 2 tk khác nhau info thì NO nhé

em vừa mua vísa ảo của 1 bác , và add luôn vào fb ads , đã bị limit luôn, ko biết là do add vào fb hay là do thẻ visa và nó bị limit bác nhỉ ?

Visa ảo hàng new hay hàng dùng rồi! PP bị như thế thì gở đi, xài ngon nhé.

Mình xài pp pre sao nó lại hiện giao diện mới thế
Có bác nào bị giống ko?

các bác cho hỏi về giao diện cũ kiểu gì thế, 2 acc premier mà đều bị nhảy qua giao diện ms
bác rút premier nó có bị vấn đề gì ko? Bữa trước gần tết cũng bị lỗi này

bác rút premier nó có bị vấn đề gì ko? Bữa trước gần tết cũng bị lỗi này
chả vấn đề gì, vừa with 1k thứ tư tuần trc xong, thứ 2 về. Cơ mà k biết về gd cũ kiểu gì, gd mới này như shit

chả vấn đề gì, vừa with 1k thứ tư tuần trc xong, thứ 2 về. Cơ mà k biết về gd cũ kiểu gì, gd mới này như shit
bác rút nó vẫn tính phí 60k à?

Cho hỏi nhờ ké với. Dùng thẻ ACB có chuyển tiền đi nưóc ngoài đc không các bác.

Send qua PP bình thường, tốn fee thôi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom