Waiting for Answer giao dịch STP với witexpro

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Yêu cầu bạn @witexpro refund lại tiền cho mình nhé.

• Transaction ID #: ronwouters8e92bcea2985c7ba9bed
  • Sender: ronwouters ([email protected])
  • Amount: $0
  • Fee: $0
  • Net Amount: $0
  • Currency: USD
  • Note: reversal of unauthorized transfer
  • Status: Cancelled

VCB vũng tàu đầu 008 phải ko nhỉ.

Yêu cầu bạn @witexpro refund lại tiền cho mình nhé.

Có gì cậu gửi support STP hỏi nó cho rõ nhé
Mình ko Refund.
Tài khoản bỗng dưng bị supend ko lý do, Hỏi bọn STP nó ko nói.
Phần nguồn tiền mình đã cho cậu teamview là nguồn site.
Mình cũng thiệt hại 3k

Toàn các thánh Invest, bản chất của nó sớm hay muộn cũng scam thôi
vấn đề nó là Merchant nó đòi lại tiền đc, mình ko đòi đc, mình cũng đưa ra bằng chứng này nọ. Nhưng STP có chịu đâu :(

vấn đề nó là Merchant nó đòi lại tiền đc, mình ko đòi đc, mình cũng đưa ra bằng chứng này nọ. Nhưng STP có chịu đâu :(
Trong payment nó ghi rõ ràng lý do rồi.
reversal of unauthorized transfer
Nếu bạn ko chịu refund thì mình đành nhờ MOD xử lý theo rules thôi.

Thằng STP này cung dở chứng vãi đái! Có lần mình cũng bị hết 3k! Phải bồi thường đủ 3k cho khách! :mad:

Từ vụ CDA mình cạch các thể loại này vì không đủ trình bon chen. Làm công ăn lương cho Net an toàn mà thanh thản :)

Đầu VCB 0081, Vũng Tàu gần nhà mình à. @vo-_-danh năm nay xui thế, đầu năm tới giờ toàn gặp gì đâu, chia buồn.

Từ vụ CDA mình cạch các thể loại này vì không đủ trình bon chen. Làm công ăn lương cho Net an toàn mà thanh thản :)
Đây là đi mua STP mà bị cancel giao dịch giống như mua PP bị dispute thôi mà.
Thánh này năm nay có vẻ làm ăn ko thuận lợi nhỉ, coi thắp nhan hay cúng bái gì đó đi :D
Đầu VCB 0081, Vũng Tàu gần nhà mình à. @vo-_-danh năm nay xui thế, đầu năm tới giờ toàn gặp gì đâu, chia buồn.
He he. Đen từ đầu năm mà. Nói chung năm nay khắc nên làm ăn không thuận lợi, bị c.hó cắn nhiều lắm. Cơ mà không sao trước là sinh viên nghèo vượt khó nên cũng quen rồi :D. Đấy là chua ke cùng time vụ này mua của bác duongnd1980 mấy k payza cũng bị limit acc payza 180 ngày luôn không log vào dc, info vào danh sách blacklist. May bác ấy làm ăn uy tín nên anh em ko có vấn đề gì :D

nói thật thì mất lòng, nhưng cái gì cũng có giá của nó, tiền chứ có phải lá nhặt ngoài đường đâu mà thấy thánh rao bán số lượng cực lớn, tiền đâu ra vậy ??? Thế nên sớm muộn thì những vụ như này cũng xảy ra.

@danhmay24h, @hungtai1900
Có vẻ như @witexpro sẽ không refund. Các MOD chuyển sang SCAM và xử lý giùm cái :)
Mình cũng thiệt hại nên mình ko refund đc.
Và mình cũng nói là nguồn tiền rõ ràng. Teamview ok.
Lý do sao cancel giao dịch cậu cứ kiện STP, vì mình ko lấy tiền của cậu.

Đây là đi mua STP mà bị cancel giao dịch giống như mua PP bị dispute thôi mà.

He he. Đen từ đầu năm mà. Nói chung năm nay khắc nên làm ăn không thuận lợi, bị c.hó cắn nhiều lắm. Cơ mà không sao trước là sinh viên nghèo vượt khó nên cũng quen rồi :D. Đấy là chua ke cùng time vụ này mua của bác duongnd1980 mấy k payza cũng bị limit acc payza 180 ngày luôn không log vào dc, info vào danh sách blacklist. May bác ấy làm ăn uy tín nên anh em ko có vấn đề gì :D

@danhmay24h, @hungtai1900
Có vẻ như @witexpro sẽ không refund. Các MOD chuyển sang SCAM và xử lý giùm cái :)

các bác cứ bình tình, hôm nọ em pm STP thì được biết là có vấn đề gì đó nên nó hoàn lại cho người dùng cuối ở đây là net của @witexpro nên giờ chỉ còn cách thắp hương chờ net on rồi hỗ trợ thôi! Các bác cứ bình tĩnh, hãy cho witexpro có thời gian xử lý chứ nó mới từ hôm thứ 5 hay thứ 6 gì đó mà dính thứ 7 CN nên cần có thêm thời gian ( em cũng dính 550 STP cũng đang lo đây!) A mà cậu có bị lỗi không thể gd STP được không?

Mình cũng thiệt hại nên mình ko refund đc.
Và mình cũng nói là nguồn tiền rõ ràng. Teamview ok.
Lý do sao cancel giao dịch cậu cứ kiện STP, vì mình ko lấy tiền của cậu.

cậu pm admin của mấy site thanh toán xem, tớ hỏi thì được biết nó chuyển về người dùng cuối tức là người nạp từ thẻ lên hoặc ít nhất đã very cấp 3 ( có thể ex STP ấy) một số trường hợp nó về cấp 4!

các bác cứ bình tình, hôm nọ em pm STP thì được biết là có vấn đề gì đó nên nó hoàn lại cho người dùng cuối ở đây là net của @witexpro nên giờ chỉ còn cách thắp hương chờ net on rồi hỗ trợ thôi! Các bác cứ bình tĩnh, hãy cho witexpro có thời gian xử lý chứ nó mới từ hôm thứ 5 hay thứ 6 gì đó mà dính thứ 7 CN nên cần có thêm thời gian ( em cũng dính 550 STP cũng đang lo đây!) A mà cậu có bị lỗi không thể gd STP được không?

cậu pm admin của mấy site thanh toán xem, tớ hỏi thì được biết nó chuyển về người dùng cuối tức là người nạp từ thẻ lên hoặc ít nhất đã very cấp 3 ( có thể ex STP ấy) một số trường hợp nó về cấp 4!

net nó đã đòi là có tính toán rồi, mình pm nó có thèm trả lời đâu. trang net này nghe mấy bài report scam rồi. nhưng nó vẫn pay đều, ai ngờ nó qua càu rút ván đâu. :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back