Waiting for Answer Giao dịch đổi tiền nhưng lại thu giữ tiền không chuyển

Status
Not open for further replies.
@cuibap1984 banned nó rồi show IP các thứ ra luôn đi ông ơi mệt vc thằng rr

Cây ngay ko sợ chết đứng ko scam thì cứ team là biết. Đọc máy lí do vòng vo mà hài vãi đạn hahaha

Tôi thật sự chả hiểu các ông, cả đám bu lại ép 1 mình chủ thớt mà ko thấy có ngại à :). Đừng có thấy người ta thân cô thế cô rồi ép người ta, thiệt là quá đáng mà :), như vậy là ko tốt đâu :). Cuộc đời có nhân quả hết đấy các ông à, thôi đừng ép người ta nữa, nhé :). Mình ủng hộ bạn thớt, đừng có sợ tụi nó :) Chọc người ta từ hôm qua tới giờ các ông thấy vui lắm hay sao mà chọc hoài vậy :)? Riêng tôi thì tôi thấy vui vlllllllllllllllllllllllllllllllll, chọc tiếp đi

Tôi thật sự chả hiểu các ông, cả đám bu lại ép 1 mình chủ thớt mà ko thấy có ngại à :). Đừng có thấy người ta thân cô thế cô rồi ép người ta, thiệt là quá đáng mà :), như vậy là ko tốt đâu :). Cuộc đời có nhân quả hết đấy các ông à, thôi đừng ép người ta nữa, nhé :). Mình ủng hộ bạn thớt, đừng có sợ tụi nó :) Chọc người ta từ hôm qua tới giờ các ông thấy vui lắm hay sao mà chọc hoài vậy :)? Riêng tôi thì tôi thấy vui vlllllllllllllllllllllllllllllllll, chọc tiếp đi
bác cũng ít có lầy lắm :D:D:D

Đừng close, close rồi em biết hóng đâu

các bác tranh thủ chửi nó cho đã đi k mod lại close thật bây giờ :D

Hóng mãi chẳng thấy
nà số 4 Ngọc Đường tp Hà Giang lên đây anh tiếp mày, chỉ cần tới Bến Xe thôi điện 0974794710 ra đón đưa vào Đá Vàng nghỉ rồi nc sau

Topic close đến khi nào chủ thread chịu cho teamview!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week