[Giải trí] Sưu tầm captcha đẹp

Pro đang nói tài trợ đi :) , captcha lâu lăm , ít thôi cũng đc , cho ae phấn khích sưu tầm nào ^^

Bạn cuonga3k nói đúng đó, chơi HYIP hết xèng rồi :binhsua160:

Mình có 0.49LR . bạn hướng dẫn mình chuyển để tài trợ đc ko @@

Thôi để lần khác vậy, :) có 0.49 nó trừ phí cũng hết cậu à :binhsua163: để tớ xem có cái gì hay hay, vài bữa có xèng sẽ mở event cho AE!

các bạn ơi mình vừa trúng event của bạn telrove mà mấy bữa nay bận về quê giờ vào mới biết mà topic đã bị close rồi bác nào biết YH! bác ấy cho mình để mình vào nhận giải với . Mình trúng giải khuyến khích 10PZ

các bạn ơi mình vừa trúng event của bạn telrove mà mấy bữa nay bận về quê giờ vào mới biết mà topic đã bị close rồi bác nào biết YH! bác ấy cho mình để mình vào nhận giải với . Mình trúng giải khuyến khích 10PZ

Bạn vào chat hoặc support center nhờ tìm người xem ;;)

Vui lòng k up ảnh xxx.
Bạn cuonga3k vui lòng vào del hình và comment :)
Nếu không sẽ phạm rules và bị ban cảnh cáo

Hiện tại ba của mod mirinda đã qua đời nên mod rất bận không vào box đc . Nên các mod khác sẽ thay phiên quản lý box cạp

Dear !

hình đó cũng là nghệ thuật đó em hiii xx là nghệ thuật
p/s ba của bác bao qua đời hả sad chia buồn với bác bao nhé cầu nguyện bác ấy sẽ hạnh phúc ở thiên đường amen

con số làm việc thật ấn tượng

* Topic chỉ mang tính chất giải trí *

Chào các bạn , chắc hẳn các bạn rất mệt mỏi sau hàng giờ ngồi cạp , giờ là lúc anh em xả stress qua những chữ liên quan đến ng nổi tiếng , đội bóng , .....

Anh em chỉ việc show hàng tại đây và mình sẽ update lên # đầu :)

Lưu ý khi post ảnh :
- Ko upload hình phản cảm , đồi trụy :-X
- Ko upload hình đã qua dao kéo :)
- Hình nào post lên anh em biểu tình cắt ghép sẽ không được update lên #1

List Captcha độc nhất vô nhị :)

bác có thể send cho em cái sòt multithread by microzip được không? em cảm ơn bác trước

con số làm việc thật ấn tượng

Gõ cạp 1 acc mà đc thế này thì cũng bái phục thật :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week