Giải thích PAYZA.. thắc mắc điên ko chịu đc !

ghi cho nhanh thôi bác.. vấn đề ko phải chỗ này !!

Verify thì hok quan trọng tên trước sau nhé cậu..with về bank thì chưa thử PZ nên hok biết..Nhưng fee cao quá nên chắc cậu hok có dự tính with về bank đâu nhỉ?..bán cho exchange đy..nên cậu cứ đâm vào mà verify cho nó lẹ :)

Tùy vào người chuyển khoản tới bank thôi, nếu họ hiểu và sắp xếp tên lại, hoặc nếu rút về visa mà ko phải tài khoản cá nhân, có thể sẽ tự động cập nhật đúng tên( với kỹ thuật của họ) Mình phải áp dụng tất cả từ A-Z các bước Verify(cả thẻ và thủ công) withdraw thành công với đúng tên như mình đã hướng dẫn và trên chính tài khoản của mình. Việc còn lại tùy các bạn tham khảo

Tùy vào người chuyển khoản tới bank thôi, nếu họkhiểu và sắp xếp tên lại, hoặc nếu rút về visa mà ko phải tài khoản cá nhân, có thể sẽ tự động cập nhật đúng tên( với kỹ thuật của họ) Mình phải áp dụng tất cả từ A-Z các bước Verify(cả thẻ và thủ công) withdraw thành công với đúng tên như mình đã hướng dẫn và trên chính tài khoản của m%Anh. Việc còn lại tùy các bạn tham khảo
Mình phải áp dụng tất cả từ A-Z các bước Verify(cả thẻ và thủ công) withdraw thành công với đúng tên như mình đã hướng dẫn và trên chính tài khoản của mình << ko hiểu câu này

Tùy vào người chuyển khoản tới bank thôi, nếu họ hiểu và sắp xếp tên lại, hoặc nếu rút về visa mà ko phải tài khoản cá nhân, có thể sẽ tự động cập nhật đúng tên( với kỹ thuật của họ) Mình phải áp dụng tất cả từ A-Z các bước Verify(cả thẻ và thủ công) withdraw thành công với đúng tên như mình đã hướng dẫn và trên chính tài khoản của mình. Việc còn lại tùy các bạn tham khảo
Có thể cho e Y!M hỏi 1 tí ...

Mình phải áp dụng tất cả từ A-Z các bước Verify(cả thẻ và thủ công) withdraw thành công với đúng tên như mình đã hướng dẫn và trên chính tài khoản của mình << ko hiểu câu này
Thôi ông tự làm mịa đi:m098:mệt với ông vãi, như tướng, mà từng đó ae vào giúp ông cũng có biết cái văn hóa thanks trên 4r là gì ko:m098:

Thôi ông tự làm mịa đi:m098:mệt với ông vãi, như tướng, mà từng đó ae vào giúp ông cũng có biết cái văn hóa thanks trên 4r là gì ko:m098:
Xin lỗi ông anh !! em tk's không đc !!
Tìm hiểu trước khi nói nhaZ :binhsua16:

Xin lỗi ông anh !! em tk's không đc !!
Tìm hiểu trước khi nói nhaZ :binhsua16:
Bản thân tôi khi reg pz và verify làm đúng theo như quỷ nhỏ và tất cả ok trong vòng vài phút, chẳng lẽ tôi và quỷ nhỏ xui bậy cho ông làm sai à? thế ông còn băn khoăn cái gì nữa? Tự mình kiểm chứng là biết sao còn phải quan trọng hóa và máy móc vậy

Bản thân tôi khi reg pz và verify làm đúng theo như quỷ nhỏ và tất cả ok trong vòng vài phút, chẳng lẽ tôi và quỷ nhỏ xui bậy cho ông làm sai à? thế ông còn băn khoăn cái gì nữa? Tự mình kiểm chứng là biết sao còn phải quan trọng hóa và máy móc vậy
Zạ e nói cái dụ tk's kia :m021:

Người Mỹ gọi tên trước, họ sau thì phải. Còn VN thì ngược lại.
Tóm lại, cái đó không quan trọng mà quan trọng là cái Full name phải trùng khớp với họ tên đầy đủ tại bank VN
Ví dụ: Nguyễn Thanh Tân
Nếu ra Tân Nguyễn Thanh thì hơi rối, cái này mình bị một lần rồi, đã nhờ Paypal nó sửa lại tên thành Nguyễn Thanh Tân. Đau não quá :binhsua12:
Theo mình nên ghi:
First name: Nguyễn
Last name: Thanh Tân
Để có full name: Nguyễn Thanh Tân, trùng khớp với họ tên đầy đủ ờ bank VN

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,764
Latest member
siu1074