• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

giai thich ho minh nhe

sao pác lại chọn prepaid nhỉ, thông thường MMO thì xài debit , lợi cái có thể kiểm tra số dư online, nhưng cái vụ onlinebank của ACB nó kinh thiệt, gõ hoài mà chẳng đúng pass, nó đóng luôn acc, làm phải phone cho nó kick lại, pó tay
:-s ABC thế sao...
Mình xài exim=))

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

vay bay gio em pai gọi lên ngân hàng ak. thế cái số trên thẻ ko pải là số tài khoản thẻ ak. mình hơi khó hiểu mong kậu giải thích

Bạn gọi ngân hàng đi, cái số in trên thẻ là để add card nhé, khi làm thẻ VISA thì nghĩa là họ mở cho bạn 1 Tài khoản thẻ, rút tiền về thì nhập cái số của Tài khoản thẻ đó ( nên gọi là Số tài khoản thẻ) còn cái Số tài khoản cá nhân thì đại diện cho tài khoản ngân hàng của bạn, tài khoản dùng ATM ấy:)

Thẻ ACB thì số bank là số thẻ lun.

visa prepaid của acb có internetbanking đó, đã làm

MMO newbie ko nên xài debit đã nói là rút về thì mình chỉ rút về ATM còn cái visa chỉ để verify, người ta bảo làm debit vì debit nó thông với TK ngân hang, còn tk ngân hàng của the debit ko phải cái số thể đó, muốn có tk của thẻ debit thì lên ngân hàng xin

add dc hết

Hiểu vấn đề của bạn rồi giải thích cụ thể như sau: 2 loại cần phân biệt là prepaid và debit, prepaid KHÔNG thông với tài khoản ngân hàng còn debit thì có. Khi là prepaid bạn được đăng ký ebanking, đừng có nói là để giao dịch gì gì vì thẻ prepaid ko cho giao dịch online, cứ bảo là làm ebanking để xem số dư là đc rồi, khi veri pp nó vẫn lấy tiền từ thẻ add vào pp đc và sẽ có code veri, ko cần gọi điện ebangking nó tự cập nhật, còn ko chờ đc thì phone (mà thằng pp nhanh lắm mình veri và lấy code trong vòng 5 phút).
Ko nên làm debit vì debit phải cần tiền duy trì mỗi tháng, làm prepaid đc rồi
Ko cần quan tâm đế rút về NH vì theo mình chắc bạn cũng chưa có nhiều tiền đâu, giao dịch với exchanger cho nhanh và đỡ mất phí, còn khi nào cần rút về bank thì ra NH bảo nó lập cái tài khoản NH là đc rồi , cứ coi nhiệm vụ của thẻ prepaid là veri đi, còn lại dùng làm ATM hay nhận tiền từ exchanger cho tiện. ^^ hy vọng giải đáp đc thắc mắc của bạn
P/S: về ebanking của ACB hay bị điên, thường xuyên có lỗi khi đăng nhập, cứ reload liên tục là đc :)

ko biết bạn giải quyết đc vấn đề chưa nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom