SCAM Giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
nó đ éo bao giơ flamf đc gì đâu, ngồi cay cú thôi, không đưa lên đây có khi còn ăn được cơm, đưa lên đay có mà ăn lol SCAM :rolleyes:

Kết thím rồi đó, chờ ngày thím chết :p

Chả biết có bao nhiêu Thread như thế này rồi, nó thách nãy h đấy, làm gì đc nó, làm đc hãy lập Thread. Mấy loại chó đi scam thì việc éo gì thời gian này nọ, thiệt tình. Chắc tính doạ cho tụi nó sợ :| Mấy thành phần ăn c*t mà sống có như côn đảo ngày xưa nó mới sợ thôi.

cách đây 2 năm, gocmobile có 1 vụ scam khủng. Tổng tài sản bị lừa là hàng trăm triệu xu avatar + đt + baokim.
thông tin có đầy đủ họ tên, ngày sinh, địa chỉ, trường lớp, ảnh chân dung, có cả face của bạn bè thằng scam...

rồi mọi thứ cũng chìm nghỉm

những kẻ ác thường vênh mặt lên đếm lại từng vết bẩn trên ng chúng và vỗ ngực tự hào vì chúng vẫn đang sống nhăn răng với đời

chúng quên rằng báo ứng thường đến muộn
Nói chi đâu xa, mới có vụ 30 tỷ ở trang 5s đó :D

nó đ éo bao giơ flamf đc gì đâu, ngồi cay cú thôi, không đưa lên đây có khi còn ăn được cơm, đưa lên đay có mà ăn lol SCAM :rolleyes:
99% thành phần này chỉ đâm chọt chứ có phải thèng scam đâu :p:p:p:p, 1% còn lại nếu mi là tên scam đó thì ta xem ra mi chỉ là 1 thèng scam ghẻ :D:D:D

ai dám xử mấy con chó thì cứ làm thôi, làm xong rồi thông báo forum :D

chỉ khổ cho vợ con mấy con chó này, xài tiền mồ hôi công sức người ta, rồi bọn mày sẽ trả đủ thôi :rolleyes::rolleyes:

nhắn đến a Magickaitokid =))))) ko biết chết chưa nữa :D:D
Nó còn trong forum đó cần biết nick nó không :rolleyes:

C.h.ó sủa là c.h.ó không cắn.
Mày gọi mod, gọi ad, gọi cả thằng thợ sửa ống nước hay ông nội bà ngoại gì cũng được lên mà kiểm tra tao. Ngon đến nhà mà cắn, ở đấy to mồm cái gì không biết. Xàm lông :D

Khi tao đã công bố thông tin nhà mày thì tất nhiên là đếch cần lấy lại tiền rồi, già rồi sao ngu thế ku? lớn tuổi để bọn thanh niên nó chửi cho ko biết nhục?
sống mũi mày chắc đang cay lắm hả, làm lol gì đc tao. mày pub con mế mày hết đi. tao thề d k m mày nếu mày ko pub đấy. *** àm đc gì lại vác nhau lên cái forum ghẻ này khóc à. ăn lol nhé con :D

Tạm thời xóa info của bị can để có thời gian trả nợ. Bị can đã nói chuyện thương lượng và hứa sẽ trả lại tiền, đồng thời tớ sẽ giữ info đến 2 tuần nữa. Sau ngày 20/11 sẽ được công bố toàn bộ nếu không nhận được tiền

Topic tạm thời close.
Khi nào có kết quả bạn @tomkuavn inbox để mình mở lại nhé.
Thân

Up... thấy cũng khó khăn nên tớ quyết định đợi đến cuối tháng 11 như đã hứa. Tớ ko có ý làm khó ai, tuy nhiên thỏa thuận là thỏa thuận, đã hứa là giữ lời.

Vâng đó luôn là họ!! vậy họ là ai?? bức hình sẽ nói lên tất cả :D

Thằng này mặt dày lắm, chắc pulic thông tin chi tiết về nhà nó nó cũng ko sợ đâu. Chỉ pulic cho mọi người biết thế thôi, nếu ai ở Mỹ Hào, Hưng yên muốn nhận vụ này thì tớ chi 50/50 nhé.
:D thím 30 tớ 70 . Tớ kêu mấy thèn bạn ở Hưng yên tìm tên này cho ;);)

chốt :D

topic này bốc mùi nhiều quá, toàn chém , giết lung tung loãng cả topic của người ta mà admin ko can thiệp nhỉ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week