Giải quyết vụ việc nick Wingstar !!!!!

Mình refund trước cho bạn vimeo 110$ nhen. Hi vọng sớm refund hết cho bạn.

Nói chung là có trả tiền là may rồi, còn việc trả hết hay ko thì chờ xem thôi
Tôi cũng giống bạn nghĩ wingstar là giả bị hack và đang vừa đc tiền vừa đc uy tín .
Ngoài khi trả lại 100% số tiền còn ko thì tôi vẫn nghĩ vậy

Mình nói rồi. Bạn nghĩ sau vụ này mình còn uy tín gì nữa. Dù có hay ko có hack, thì qua vụ này, còn mấy ai tin mình nữa. Dù có trả hết tiền, thì sau này ai gd với mình cũng sẽ mang tâm lý nghi ngờ, cẩn trọng. Cứ cho là mình scam đi. Vậy nói thật, nếu mình chả có trách nhiệm, thì ko phải ngồi đây bỏ tiền túi ra mà đền vậy đâu. Nói thật mình đã vét gần hết rồi. Nếu mình thix, mình bỏ cái nik này (mà nếu có giải quyết xong thì cái nik này mình cũng sẽ yêu cầu ban). Vậy bạn cho mình câu trả lời công bằng đi: lý do gì mình phải trả lại tiền

- Mún lấy uy tín =>> ko thể
- Mún giữ nik =>> nik này rồi sẽ bị ban
- Sợ bị phát hiện info => mình chưa pub info lên đây, nên chả sợ gì đâu

Vậy bạn cho mình 1 động cơ khi phải ngồi đây giải thix cho bạn + cố gắng refund tiền cho người bị hại đi. Mấy bạn mất tiền, mấy bạn xót, mình bỏ tiền túi ra refund, tính ra đến giờ cũng 170$ rồi, mình ko sót hả. Vậy vì cái gì hả ??????? Bạn là pro giấu mặt, là cao thủ, là thánh phán người khác, bạn cho mình 1 lý do đi

Mình nói rồi. Bạn nghĩ sau vụ này mình còn uy tín gì nữa. Dù có hay ko có hack, thì qua vụ này, còn mấy ai tin mình nữa. Dù có trả hết tiền, thì sau này ai gd với mình cũng sẽ mang tâm lý nghi ngờ, cẩn trọng. Cứ cho là mình scam đi. Vậy nói thật, nếu mình chả có trách nhiệm, thì ko phải ngồi đây bỏ tiền túi ra mà đền vậy đâu. Nói thật mình đã vét gần hết rồi. Nếu mình thix, mình bỏ cái nik này (mà nếu có giải quyết xong thì cái nik này mình cũng sẽ yêu cầu ban). Vậy bạn cho mình câu trả lời công bằng đi: lý do gì mình phải trả lại tiền

- Mún lấy uy tín =>> ko thể
- Mún giữ nik =>> nik này rồi sẽ bị ban
- Sợ bị phát hiện info => mình chưa pub info lên đây, nên chả sợ gì đâu

Vậy bạn cho mình 1 động cơ khi phải ngồi đây giải thix cho bạn + cố gắng refund tiền cho người bị hại đi. Mấy bạn mất tiền, mấy bạn xót, mình bỏ tiền túi ra refund, tính ra đến giờ cũng 170$ rồi, mình ko sót hả. Vậy vì cái gì hả ??????? Bạn là pro giấu mặt, là cao thủ, là thánh phán người khác, bạn cho mình 1 lý do đi
1 Lý do duy nhất là chẳng phải tự nhiên 1 người lên tmod dễ dàng và info cũng ko hẳn là ko có, ok.
Còn việc bạn nói bạn bị hack thì biết vậy thôi. Bạn cứ thanh toán đủ 100% thì tôi tin, còn ko thì tôi ko tin
Bạn làm sao ép tôi tin bạn đc? Tôi đã gặp nhiều scam và sự việc cũng giông giống bạn thôi.
Hết. Tôi tin bạn khi bạn thanh toán đủ 100% thế thôi

cảm ơn bạn đã nhận được 60 pz refund......hi vọng cậu giữ đúng lời hưa paid nốt số còn lại :-s

Last edited by a moderator:
1 Lý do duy nhất là chẳng phải tự nhiên 1 người lên tmod dễ dàng và info cũng ko hẳn là ko có, ok.
Còn việc bạn nói bạn bị hack thì biết vậy thôi. Bạn cứ thanh toán đủ 100% thì tôi tin, còn ko thì tôi ko tin
Bạn làm sao ép tôi tin bạn đc? Tôi đã gặp nhiều scam và sự việc cũng giông giống bạn thôi.
Hết. Tôi tin bạn khi bạn thanh toán đủ 100% thế thôi

Haha, nói mà ko bik nghĩ lại.

Thứ 1, mình làm việc đúng lương tâm thôi. Nên mình mới làm vậy. Mình ko muốn ảnh hưởng đến BQT và sự tin tưởng của họ.
Thứ 2, bạn chả là gì để mình phải chứng minh cho bạn tin hết. Bạn tin thì mình được gì. Mình làm bạn tin thì bạn cho mình tiền ah. Hay bạn là ba má mình nên mình có nghĩa vụ làm bạn tin. Xin thưa, ngoài người bị hại, BQT, mình còn có nghĩa vụ với họ. Còn bạn, hay những người khác, mình chả quan tâm. Bạn tin hay không chả ảnh hưởng gì đến mình hết. Các bạn thix thì xem như một bài học mà cẩn thận hơn trong gd, cũng như quản lý tài khoản. Lấy đó làm gương. Còn nếu chỉ vì thỏa mãn cái tính chọc ngoáy, đâm chọc, thix nhìn người ta chết dưới đáy, rồi đạp lên thêm, thì tùy. Mình ko quan tâm. Vậy thôi.

đấu từ trưa tới giờ chưa dừng hả trời, bao nhiêu là topic, thôi bác thamlang dừng chút đi, cũng phải cho người ta thời gian thở cái chứ

wingstar bị ban do tạm thời chưa refund đủ 100% số tiền, khi nào refund xong sẽ được unban.

hi vọng cậu ấy refund nốt số tiền còn lại như đã hứa...............tin cậu ấy 1 lần

ngày thứ 4.............................................

Cứ tiếp tục, đừng tắt hi vọng !!! Hy vọng là lý do để sống :binhsua83:

hy vọng chủ thớt refund hết được cho các mem bị scam. Vụ này thiệt hại cũng ghê nhỉ.

Mình nghĩ là số $ lớn tại sao 2 bên ko đưa ra 1 khoản thời gian nhất định nhỉ
Thấy 1 tháng là hợp lí chứ thì này thì biết bao giờ topic này dc close:binhsua122:

ngày thứ 7........chủ topic đòi lại 60$ refund cho mình?Lý do?

Đội ngũ an ninh của chúng tôi có lý do để tin rằng bạn nhận được tiền trái phép từ [email protected]. Kết quả là, chúng tôi đã đảo ngược thanh toán tương ứng (s) từ tài khoản Payza của bạn. Thông tin chi tiết về thanh toán (s) trong câu hỏi như sau:

Email: [email protected]
Số tiền (s): $ 60,00 USD
Số tham khảo (s): 01BAD-3AF94-747C3

Khoản thanh toán này đã bị đảo ngược bởi vì người gửi đã vô tình đi vào sở hữu của các quỹ gian lận. Xin lưu ý rằng người gửi là không nhận thức được điều này và họ không phải chịu trách nhiệm cho tình hình này. Tuy nhiên, chúng tôi yêu cầu bạn ngừng giao hàng của bất kỳ sản phẩm hoặc dịch vụ bạn đang cung cấp như là một kết quả của việc thanh toán này. Chúng tôi xin lỗi vì những bất tiện gây ra bởi vấn đề này. Để được hỗ trợ thêm về vấn đề này, xin vui lòng trả lời trực tiếp email này.

up lên cho vào giải thích nhỉ

ngày thứ 7........chủ topic đòi lại 60$ refund cho mình?Lý do?

Đội ngũ an ninh của chúng tôi có lý do để tin rằng bạn nhận được tiền trái phép từ [email protected]. Kết quả là, chúng tôi đã đảo ngược thanh toán tương ứng (s) từ tài khoản Payza của bạn. Thông tin chi tiết về thanh toán (s) trong câu hỏi như sau:

Email: [email protected]
Số tiền (s): $ 60,00 USD
Số tham khảo (s): 01BAD-3AF94-747C3

Khoản thanh toán này đã bị đảo ngược bởi vì người gửi đã vô tình đi vào sở hữu của các quỹ gian lận. Xin lưu ý rằng người gửi là không nhận thức được điều này và họ không phải chịu trách nhiệm cho tình hình này. Tuy nhiên, chúng tôi yêu cầu bạn ngừng giao hàng của bất kỳ sản phẩm hoặc dịch vụ bạn đang cung cấp như là một kết quả của việc thanh toán này. Chúng tôi xin lỗi vì những bất tiện gây ra bởi vấn đề này. Để được hỗ trợ thêm về vấn đề này, xin vui lòng trả lời trực tiếp email này.

Có thể cậu ấy mua phải $ bẩn nên bị reverse , hiện tại các bạn mua Payza phải teamview check nguồn thật kỹ, tớ cũng mới bị 250 $ , :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom