Giải quyết vụ scam của ttt123

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000
Nick ttt123 của mình bị hack vào sáng nay , hiện giờ có bạn CardShopViNa
report là bị nick đó scam , vậy xin mời bạn vào topic này post proof LR , log chat và vui lòng cho mình teamview , nếu tất cả đều đúng và trước thời điểm topic mình lập cảnh báo mọi người thì mình xin đền bù lại bạn :)
Vì topic trong mục report scam mình không comment được nên bạn rep hộ mình trong topic này nhé

Mình không vào topic kia được , bạn CardShopViNa vào đây được k , giờ nếu bạn cho mình teamview xem logchat của bạn , proof của bạn thì mình gửi lại bạn 5 LR bạn bị lừa , và mong bạn lần sau cẩn thận hơn trong giao dịch , đừng để mấy con súc vật nó lợi dụng ! cứ trung gian cho dù cái thằng giao dịch với bạn nói giời nói biển gì đi nữa

ko comment đc thì bạn đọc đi rồi comment ở đây

Mình không vào topic kia được , bạn CardShopViNa vào đây được k , giờ nếu bạn cho mình teamview xem logchat của bạn , proof của bạn thì mình gửi lại bạn 5 LR bạn bị lừa , và mong bạn lần sau cẩn thận hơn trong giao dịch , đừng để mấy con súc vật nó lợi dụng ! cứ trung gian cho dù cái thằng giao dịch với bạn nói giời nói biển gì đi nữa

Ok đây đường link đây: http://mmo4me.com/showthread.php?71643-Scammer-ttt123-xin-moi-tuan2407tn-vao-giai-quyet-giup

bạn đọc đi rồi comment ở đây rồi giải quyết giúp nhé!
cảm ơn

Mình đọc đc hết rồi , giờ bạn có thể cho mình teamview đc k ? mình muốn xem lại logchat của bạn và history của acc LR bạn send tiền

TeamViewer để làm gì?

Mình đọc đc hết rồi , giờ bạn có thể cho mình teamview đc k ? mình muốn xem lại logchat của bạn và history của acc LR bạn send tiền

TeamViewer để làm gì? Trong ảnh có hết rồi đó, nick chát trong profile của tớ cũng hiện rõ rồi đó, tất cả đều đã rõ ràng

Mình muốn xem nó có thật hay k ấy mà :) bạn vui lòng cho mình xem 2 thứ ấy rồi mình trả lại bạn tiền

Mình muốn xem nó có thật hay k ấy mà :) bạn vui lòng cho mình xem 2 thứ ấy rồi mình trả lại bạn tiền

TeamViewer bị giới hạn, ko dùng đc, nếu thích thì mình show qua skype?
muốn check xem có phải giao dịch LR có đúng hay ko các bạn có thể vào đây:

Check LR transaction - https://www.libertyreserve.com/en/services/search

đây là giao dịch LR:

Payment Mode Account
Date 08/07/2012 19:45
Batch 106341054
From U2710297 (cardshopvina)
To U3015555 (binlin)
Amount $5.00

đọc số LR của bạn đi , mình hi vọng sau lần này gặp phải mấy con súc vật như thế bạn đừng bị lừa ,

Payment Mode Account
Date 08/08/2012 12:27
Batch 106442878
From U1146661 (01252309349)
To U2710297 (cardshopvina)
Amount $5.00
Memo
Payment Purpose Other
Nếu mà không phiền thì bạn vào topic report scam của bạn sửa lại hộ mình :) dù nick của mình đã bị ban nhưng mình k muốn mang tiếng . cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,626
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week