Giải quyết vấn đề của Daigai!!!!!!!!!!!

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
đã qua cái ngày 28-5 đen tối, và đến giờ số tiền 3000$ của Daigai vẫn chưa hoàn trả lại hay ko có tin tức gì của chủ hội.
chúng ta nên có một phương án nào đó để tránh những trường hợp như vậy chứ
sao cứ ý kiến hết rồi lại chìm vào dĩ vãng như vậy thì hóa ra tiền là cỏ rác à.
mong admin xem xét dùm các mem trong 4rum, admin bên HCT cũng bôi nhọ admin bên 4rum chúng ta như vầy (không biết thằng admin bên đó có thông đồng với cái thằng lừa đảo kia không nữa) thì hóa ra 4rum chúng ta chẳng khác nào bên đó à.

cứ đúng rule mà làm . scam = banned close xong ko bán tán nữa . Góp ý .

Upvote 0
Tiền mất giờ cũng ko bik người ở đâu mà đòi :( , phương án gì cũng vậy , mọi người đã trải qua chuyện này thì hẳn cũng đã thấm thía để bik đc khi nào nên dừng và khi nào thì tiếp tục :) .

Upvote 0
Bây giờ mấy pác có nói , có chém , có chọi đá mãi thì cũng như vậy . Hắn ko xuất đầu lộ diện , không trả tiền ai làm gì hắn :))

Upvote 0
mấy bác cứ nói vậy
e cũng mới tham gia 4rum đây thôi k hiểu nhiều bằng mấy bác đc
nhưng e có ý kiến như vầy
các bác ai cũng chê bai này nọ bên HCT nhưng thực chất có những cái mình cần học người ta đó là tiền bảo hiểm
người chạy tiền cũng bay theo đó thì các bác coi tiền là rác à
tạo 1 chút danh tiếng trong vài tháng rồi đem theo 3000$ là 60tr chạy lun thì có khác nào 4rum mình k khác gì HCT

Upvote 0
mấy bác cứ nói vậy
các bác ai cũng chê bai này nọ bên HCT nhưng thực chất có những cái mình cần học người ta đó là tiền bảo hiểm
tạo 1 chút danh tiếng trong vài tháng rồi đem theo 3000$ là 60tr chạy lun thì có khác nào 4rum mình k khác gì HCT

Cũng có lý!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
bác Shin cũng nên đưa ra rule đóng tiền bảo hiểm cho các topic mua, bán, exchange. Góp ý!

Upvote 0
mấy bác cứ nói vậy

Cái đó đã là luật rùi pác , cớ sự do các pác thui . Chấp nhận kiếm tiền nhanh thì phải đi liền với nguy hiểm , một người lập ra Hyip kiu goi đầu tư thì cần phải có uy tín và tiền bảo hiểm . Các pác chấp nhận chơi chỉ dựa trên sự uy tín thì cũng là lỗi của các pác . Đó là số tiền ko nhỏ nên các pác phải chắc chắn rằng chúng ta sẽ phải làm sao thu lại được tiền khi người ta scam chứ . Đôi lời góp ý :)

Upvote 0
đã có ý định scam thì đóng tiền bảo hiểm cũng thế thôi , đóng 1 ít tiền tạo uy tín nhất thời khéo còn kéo đc nhiều ng hơn là free topic :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week