Help Giải đáp vầ đăng k1y Network

Reactions
0
MR
0.000
Mình có một website, đã đăng ký vào tham gia một net hình như là đôí tác của Google nên hiện quản cáo Google. Giờ mình có đăng ký tham gia một network khác. Sau khi gửi mail qua lại họ gửi mail như thế này mà mình không hiểu ý họ định nói gì có nhiều từ chuyên nghành quá mình không hiểu hết nghĩa được. Các Pro giải đáp giúp mình nhé.

Nguyên văn mail họ gửi:
" Ok thanks for this , how are you integrated with other partners, are you using a pre bid solution ?

I’m unsure that we can integrate unless you have a pre bid set up or GAM Premium acc . We do not work on tag based solutions

Let me know and I can see how we may proceed

Thanks "

Mình cũng không thật sự hiểu rõ ý của ông kia nhưng mà mình có biết sơ cái pre bid solultion, tức là đấu giá quảng cáo, ad trên website của bạn sẽ có nhiều advertiser partner tham gia quảng cáo thay vì chỉ dùng quảng cáo của 1 network nhất định. Ở VN mình thì có bidgear sử dụng solution này.

À cho mình hỏi cái net mà đối tác google của bạn là net nào vậy để mình join thử luôn

À cho mình hỏi cái net mà đối tác google của bạn là net nào vậy để mình join thử luôn
Ngoại có: Ezoic, MediaFem,...
Việt có: Netlink

p/s: bạn đang làm cho bidgear.com ah? thấy chèn link của site này?

Ngoại có: Ezoic, MediaFem,...
Việt có: Netlink

p/s: bạn đang làm cho bidgear.com ah? thấy chèn link của site này?
Mình không làm việc cho bidgear, mình cũng là publisher thôi nhưng mà site mình apply Bidgear thì không được duyệt vì không đủ traffic :D

Mình không làm việc cho bidgear, mình cũng là publisher thôi nhưng mà site mình apply Bidgear thì không được duyệt vì không đủ traffic :D
Ezoic thì phải có 10k/tháng từ search | MediaFem thì 30k/tháng | Netlink thì >100k/tháng (tiếng anh), >300k/tháng (tiếng việt)... thấy yêu cầu như thế!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,892
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week