Giải đáp tất tần tật về các loai thẻ Visa trả trước

Status
Not open for further replies.
ý bạn là cần tiền để mở thẻ hay là bị mất tiền trong thẻ?
+cần tiền để mở thẻ? tất nhiên là cần vì đây là thẻ trả trước.không có miễn phí nhưng có khuyến mãi thường niên cũng được lắm!
+bị mất tiền trong thẻ?bạn nên sử dụng thẻ định danh để an toàn..!
chúc bạn thành công!

Ý mình là phí lamf thẻ ấy, vì người thì bảo mất 100k người baor không,

mrhieu1995
Thẻ Visa của ACB không tốn phí trong năm đầu tiên, năm thứ 2 tốn bao nhiêu thì mình không nhớ. Còn thẻ thông thường thì đóng 100k, mỗi tháng trừ 10 ngàn bảo trì tài khoản. ^^

ý bạn là cần tiền để mở thẻ hay là bị mất tiền trong thẻ?
+cần tiền để mở thẻ? tất nhiên là cần vì đây là thẻ trả trước.không có miễn phí nhưng có khuyến mãi thường niên cũng được lắm!
+bị mất tiền trong thẻ?bạn nên sử dụng thẻ định danh để an toàn..!
chúc bạn thành công!

visa prepaid của ACB là loại thẻ trả trước,nghĩa là nạp tiền bao nhiêu thì tiêu bấy nhiêu.ACB làm hoàn toàn miễn phí nếu là thẻ vip thì 50k.và bạn không mất phí bảo trì visa prepaid!

thẻ Visa prepaid ACB, tốn 100k 1 năm
Thà dùng visa gift prepaid của sacombank chả tốn xu nào cả, mà mình vẫn xài mua app ầm ầm

Bạn chuyển sang dùng Smartcash nhé.Bancore chỉ thử nghiệm 1 thời gian thôi, bây giờ không bán bancore tại VN nữa đâu.
Smartcash đang có chương trình khuyến mại iphone 5s đó, hoàn toàn miễn phí
Thẻ visa smartcash tạo hoàn toàn miễn phí. Nhưng bạn muốn thanh toán thì phải mua mã nạp tiền thì mới có tiền trong tài khoản.
Visa Smartcash đang có chương trình trúng thưởng iphon5s hoàn toàn miễn phí đó
bancore.com làm thẻ ảo miễn phí sau các bạn lại nói là mua với bán nhỉ...?
chỉ cần 1 sđt là làm đc rùi mà...!:confused:

chúc mọi người năm mới tốt lành gặp nhìu may mắm và kiếm nhiều money..!;)
happy new year...!!!

mua bên này có rẻ hơn bên chìa khóa vàng không bạn, hôm trước mình mới mua thử trên trang đó thôi
mình thấy cũng vậy à bạn.có mệnh giá như các loại thẻ khác rồi mình chọn chứ không rẽ gì đâu bạn!

Thẻ Trust card visa verify paypal trước mình mua của @magic đầu năm 2015 hết hạn muốn tăng thêm thời hạn của thẻ thì như nào nhỉ ?
Hi! tăng thêm thời hạn là chuyện không thể theo mình được piết.mình cũng có thẻ thẻ visa cũng sắp hết hạn rùi.nếu thẻ hết hạn thì bạn đổi thẻ khác có sao đâu bạn...!

Là loại Thẻ trả trước, mình phải nạp tiền vào Thẻ trước khi sử dụng để thanh toán hàng hóa dịch vụ hoặc rút tiền mặt, chỉ có thể thực hiện giao dịch trong giới hạn số tiền nạp vào Thẻ. :D giống như dùng thẻ điện thoại trả trước vậy
làm miễn phí bạn à, sau khi mở thẻ rồi nạp tiền vào thực hiện các giao dịch online là được bạn nhé...!
thân ái...!

thẻ visa vcb....làm mất bao nhju phí vậy
thẻ vcb là thẻ gì nhỉ...mình chua nghe bao giờ!!
mình chỉ có nghe ACB. nếu là thẻ ACB thì làm miễn phí chứ không tốn phí gì đau bạn...!

Thẻ Visa của ACB không tốn phí trong năm đầu tiên, năm thứ 2 tốn bao nhiêu thì mình không nhớ. Còn thẻ thông thường thì đóng 100k, mỗi tháng trừ 10 ngàn bảo trì tài khoản. ^^
ACB chỉ làm miễn phí 3 thẻ thôi!thẻ thứ 4 sẽ thu phí thường niên đầu năm.Từ năm thứ 2,sẽ phải đóng phí thường niên tháng thứ 12.

Thẻ visa smartcash tạo hoàn toàn miễn phí. Nhưng bạn muốn thanh toán thì phải mua mã nạp tiền thì mới có tiền trong tài khoản.
Visa Smartcash đang có chương trình trúng thưởng iphon5s hoàn toàn miễn phí đó
bên trustcard cũng đang bán cái này nhỉ

Mình mới đăng ký 1 tài khoản Bancore, mình muốn verify 2 account Paypal thì MUA THẺ NẠP VISA ẢO - mệnh giá 200.000 ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom