Giải câu đố nhận 4.87423633 BTC

đoán ra chữ còn phải biết cách sắp xếp nữa
tỷ lệ giải ra được câu hỏi này còn khó hơn trúng vietlot

bàn cờ vua, 4 góc tuợng trưng cho 4 con xe, lỗ khóa thì kéo mấy vật kia vào o_O
Xe: ký hiệu quốc tế R - Rook
Tượng: ký hiệu quốc tế B - Bishop
Hậu: ký hiệu quốc tế Q - Queen
Mã: ký hiệu quốc tế N - Knight

các bác cho em hỏi ngu cái đánh 12 ký tự kiểu gì nhỉ, sao cái dấu continue chẳng hiện ra để kick thử :(
ví em đánh aabb1122ccdd mà nút continue vẫn ẩn chứ => hay là phải đúng mới đc đi típ ạ :D

sao address check block chain ko ra số dư nhỉ

các bác cho em hỏi ngu cái đánh 12 ký tự kiểu gì nhỉ, sao cái dấu continue chẳng hiện ra để kick thử :(
ví em đánh aabb1122ccdd mà nút continue vẫn ẩn chứ => hay là phải đúng mới đc đi típ ạ :D
phải đúng kết các từ mới next đc
sao address check block chain ko ra số dư nhỉ
https://blockchain.info/address/1FLAMEN6rq2BqMnkUmsJBqCGWdwgVKcegd
http://prntscr.com/h4duya

thử chục phát nản rùi :)) hại não quá các bác

xôm quá :)

1 vấn đề a H đề cập là:
ổ khóa và chìa khóa và ổ khóa bị che khoảng 1/2 bang 12 long đuôi ( con gì thì ở đây em nghĩ là con công - Khổng tước).
vấn đề thứ 2:
là các bác bàn đến cờ vua. Trong 1 bàn cờ vua có ký tự và số [ 1 2 3 4 5 6 7 8 ] - [ a b c d e f g h ] . Tuy nhiên bàn cờ này chỉ có 63 vị trí ( 9x7) so với bàn cờ vua bình thường ===>>....
vấn đề thứ 3:
ánh mắt của những họa tiết: có 3 họa tiết được vẽ ánh mắt. Quân mã nhìn vào chìa khóa hoặc chiếc lá xanh bên cạnh. Chim bồ câu nhìn xuống chim khổng tước hoặc nhìn ngang sang chiếc lá xanh. Khổng tước chắc chắn nhìn vào lá xanh.
Trong tranh có tổng 16 chiếc lá màu xanh được nối với nhau bang đoạn day leo. và có 4 lá màu xanh vươn ra viền ngoài của bức hình.
Em chỉ nghĩ đến vậy thôi :)

xôm quá :)

1 vấn đề a H đề cập là ổ khóa và chìa khóa và ổ khóa bị che khoảng 1/2 bang 12 long đuôi ( con gì thì ở đây em nghĩ là con công - Khổng tước).
vấn đề thứ 2:
là các bác bàn đến cờ vua. Trong 1 bàn cờ vua có ký tự và số [ 1 2 3 4 5 6 7 8 ] - [ a b c d e f g h ] . Tuy nhiên bàn cờ này chỉ có 63 vị trí ( 9x7) so với bàn cờ vua bình thường ===>>....
vấn đề thứ 3:
vấn đề là chú coi lại câu đố về hình ảnh tương tự trước đó , giải thưởng cũng 3.5 BTC cũng là có lời giải và cách giải của nó ko hề đơn giản như kiểu đuổi hình bắt chữ anh hay tạo đâu :D

vấn đề là chú coi lại câu đố về hình ảnh tương tự trước đó , giải thưởng cũng 3.5 BTC cũng là có lời giải và cách giải của nó ko hề đơn giản như kiểu đuổi hình bắt chữ anh hay tạo đâu :D
hi e coi qua rồi. nhưng họ cũng đy tìm 1 chuỗi ký tự và theo 1 quy luật nào đó để thử. hoặc giải code ( mà cái này thì e không chuyên nên dung lại ở việc ý tưởng thui ). e vừa sửa lại bài mà. chưa đăng hết mà nó tự nhảy :D

mấy câu đố trước là thế nào đó bạn, phân tích cho mình vài câu đố mẫu với:D

mấy câu đố trước là thế nào đó bạn, phân tích cho mình vài câu đố mẫu với:D
xem #58 mình có nêu rồi mò vào topic nguồn mà tìm hiểu chi tiết

nguồn câu hỏi trước said:

lừa đảo rồi hay sao á e vào tới này thì nó ko cho phục hồi t-t

Attachments

36.1 KB · Views: 189
Đù moá tao kiếm câu hỏi còn ko ra thì sao trả lời giờ bây

blockchain từ có 12 từ :)
ủa mình nhớ đâu phải bạn, 12 là 12 cụm từ dùng để khôi phục khi tạo private key chứ đâu phải 12 từ ,chứ còn private key thì mình nhớ ko lầm đến hơn 50 từ.

Chẳng hạn ví : 1F2J9mNJzQkYtzBs7TeP3JYubQx7T4tFBE

12 cụm từ khôi phục là : 1.trap 2.leaf 3.can 4.child 5.pelican 6.wealth 7.scatter 8.route 9.eager 10.noise 11.cover 12.pause

còn private key là : L147FRF7vzSmeqBf71MXVHjFAykgWnjRfRpejfb3iNSex7UUfzuL

ủa mình nhớ đâu phải bạn, 12 là 12 cụm từ dùng để khôi phục khi tạo private key chứ đâu phải 12 từ ,chứ còn private key thì mình nhớ ko lầm đến hơn 50 từ.

Chẳng hạn ví : 1F2J9mNJzQkYtzBs7TeP3JYubQx7T4tFBE

12 cụm từ khôi phục là : 1.trap 2.leaf 3.can 4.child 5.pelican 6.wealth 7.scatter 8.route 9.eager 10.noise 11.cover 12.pause

còn private key là : L147FRF7vzSmeqBf71MXVHjFAykgWnjRfRpejfb3iNSex7UUfzuL
ý mình là 12 cụm từ khôi phục ấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,283
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom