• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giả mạo Demon Warlock scam, mọi người vào báo danh

Tình là vì bị lôi kéo, nghe lời PR mà tham gia
Tiền là đã đóng học phí cho "thầy"

chủ topic bị lừa tình =))

bọn tớ thì gọi là lòng tin chứ ... mà thật ra tham lớp chắc do ở đây ai cũng biết tiếng anh DW hài hước dạy hiệu quả dễ vào nên mới học . ai cũng biết it nhàm chán buồn ngủ .. có thầy dạy hay đổ xô vào học . ai dè đâu DW đâu chả thấy .. thấy cái thằng tào lao . còn cậu coi là tình thì mình không biết hehehe

Khóa một có người đóng học phí rồi thì phải. Còn khóa hai thì không biết có ai dính bẫy chưa nhỉ?

theo mình nghĩ scam tình là xyz xong không bỏ chạy mới gọi là scam tình chứ nhĩ :binhsua104::binhsua105:

Hì , mình là học sinh khóa 1 của thầy nên được miễn phí và có nghĩa vụ PR cho lớp học , anh em đi qua đá lên phát giúp mình nhé , thanks
thế đây là clgt?khóa 1 học ở đâu tuyển ở đâu

ko biết ai là thủ phạm lun. Do chưa gì hết mọi người làm loạn nên scam cùng đồng bọn chạy mất dép rồi :)):))

Đứa lào post cái proof thầy thật xác nhận là ko phải lên đi
tltd2010 tính sao giờ bà con :m077:

chắc là dưa e nó ra đảo khỉ thôi

[8:07:00 PM] Ruby Love: méc thầy mấy bạn bàn UG nè[8:07:07 PM] Dang Vuong Minh: THẦY ƠI CHO EM ĐỔI GROUP
[8:07:08 PM] mlimmon: ax ax (tmi)
[8:07:11 PM] Ruby Love: méc thầyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy nè
[8:07:30 PM] tuan huynh: tao là tao méc thầy tụi bây chơi bậy nè
[8:07:38 PM] Doan Linh: thích méc không?????
[8:15:30 PM] Nguyen Trung Nhut: Cả lớp Nghiêm!!!!

[8:16:08 PM] Demon Warlock: Các bạn trật tự không được viết nữa để thầy nói những việc của buổi học hôm nay
[8:40:26 PM] Demon Warlock: Các bạn trật tự một tí để thầy nói.
[8:40:55 PM] Demon Warlock: Các bạn có thể học thử để quyết định học tiếp hay không. Các bạn có thể thao khảo một số học viên của tôi ở khóa 1
[8:43:33 PM] Cuong: thầy viết cái skype thầy lên mục contact ở izweb đi thầy , giờ lừa đảo nhiều lắm
[8:44:33 PM] Demon Warlock: Izweb không phải là nơi để các bạn comfirm. Izweb là môi trường tôi chia sẽ những gì. mà tôi và các bạn đồng nghiệp học được. Nếu các bạn cảm thấy không muốn học hoặc là nghi ngờ thì có thể thôi học sau buổi học thứ 3.
[8:46:16 PM] Nguyen Trung Nhut: Bác Cường sao ko bảo thầy đóng bảo hiểm luôn đi

:46 PM] Demon Warlock: Các bạn lưu ý. Các bạn có thể gửi thử veri tùy thích . Nhưng ở trong lớp các bạn không nên đưa những vấn đề như thế này ra.
[8:58:57 PM] Demon Warlock: Các bạn trật tự nhé. Đến giờ của tôi lên lớp học. Các bạn chú ý một tí

Hì , mình là học sinh khóa 1 của thầy nên được miễn phí và có nghĩa vụ PR cho lớp học , anh em đi qua đá lên phát giúp mình nhé , thanks

viết như vầy còn nói , chém vkl

chắc là thằng chủ theat nó scam roi, 1 chieu thức mới, quá pro lun, ko ai dỡ nổi.

^:)^ con lậy các pro scamer. sao các bố giỏi thế. con làm chật vật ko đủ ăn các bố scam tý đã tiêu thoải mái

sao đầu óc các bố pro vậy =((

Scam đẳng cấp mới, ko đụng hàng! Siêu lừa tềnh ae ta.

Tớ nói thật nhé. Đừng tin vào học Online mà làm tốt hẵn đâu. 2 năm lập trình PHP ra còn bỡ ngỡ, Cắt CSS, Cấu trúc và hàn trong PHP nhiều quá trời 6 tháng để mà học được thì hơi lạ. Mã nguồn mở cho web có sẵn framework như (Joomla, Worpress, CS shop, Grouppon,..) học còn mất cả năm trời chưa hiểu hết nói chi là học từ xa. Riêng PHP thì khỏi phải nói code tay mà, học đc như thế dân code như em mất bao tiền học và nghiên cứu để làm gì :binhsua123:.Nếu cần tối tranh thủ qua NIIT, Nhất nghệ, học 1 khóa về lập trình, (chứng chỉ đầy đủ có giá trị) hiểu rồi mới làm đc, Website từ ý tưởng, có ý tưởng có kiến thức về ngôn ngữ mới lập đc biết đc nó thế nào mà còn làm chứ:binhsua112:

Anh chị rút kinh nghiệm từ lần này nhé!:binhsua96:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom