Warning Giả danh skype cuipap1984 lừa đảo [Yenngan1999]

byghuutran

Newbie
Reactions
2
MR
0.007
Insuree Balance
0
vừa rút từ net về đc >600$ than thở mất nhiều fee thì thánh @Yenngan1999 bay vô hỏi mua. Fake nick vkl bác @cuipap1984 sao lại để nó reg đc cái nick đó cơ chứ.
Nếu nó không lấy nick skype cuipap1984 add mình trước thì ăn cam chắc rồi.
Một vài log :
bandicam 2016-10-17 21-53-00-095.jpg

bandicam 2016-10-17 21-53-47-710.jpg

Mail paypal của nó chắc scam nhiều quá nên paypal nó k cho mình send $ vào :

bandicam 2016-10-17 21-55-39-064.jpg

- Mình thấy lolo nên call cho bác @cuipap1984 thì """"""""""REJECT"""""""""

- các bạn chú ý skype và nick.
mail paypal của nó : [email protected][email protected]
Mong là không có ai bị lừa

Trong log chat mình có thấy kẻ cố tình lừa đảo sẽ bảo phải send theo kiểu friend và family. Với cách gửi tiền này thì chắc chắn là không thể lấy lại được.
Paypal nó phân biệt kiểu gửi cho người bạn và gia đình sẽ là an toàn.
Mình mới gửi kiểu này cho 1 người bên nước ngoài và họ đã lừa mình khi không đưa sản phẩm.
Vì vậy với bất kỳ giao dịch mới nào liên quan tới gửi tiền qua paypal thì nên gửi theo hình thức mua sản phẩm dịch vụ. Vì nó sẽ cho phép bạn báo cáo khi có sự cố xảy ra. Khả năng tranh chấp nếu có sẽ được giải quyết thỏa đáng.

Trong log chat mình có thấy kẻ cố tình lừa đảo sẽ bảo phải send theo kiểu friend và family. Với cách gửi tiền này thì chắc chắn là không thể lấy lại được.
Paypal nó phân biệt kiểu gửi cho người bạn và gia đình sẽ là an toàn.
Mình mới gửi kiểu này cho 1 người bên nước ngoài và họ đã lừa mình khi không đưa sản phẩm.
Vì vậy với bất kỳ giao dịch mới nào liên quan tới gửi tiền qua paypal thì nên gửi theo hình thức mua sản phẩm dịch vụ. Vì nó sẽ cho phép bạn báo cáo khi có sự cố xảy ra. Khả năng tranh chấp nếu có sẽ được giải quyết thỏa đáng.
Chuẩn rồi. Với cả gửi bằng ip của mình thì 100% là xong. Trc mình cũng dính phốt 1 lần nó báo không phát hiện hành vi khác thường và hủy dis luôn. Uppp top cho m.n để ý

@cuipap1984 a vào xem có ban đc k ban đi chứ để lừa đảo lộng hành, hay có thông báo gì chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week