SCAM giả danh hienlr scam 210 PM

Status
Not open for further replies.
hồi đầu tháng thì bị thằng bạn thân scam hết 29tr, lúc đó đang trade forex, giờ nghe tin dữ thì bị scam hết luôn, số mình là số con gì không biết nủa. :(

Mấy thằng trẻ trâu nó Scam người ta card đt = yahoo.. Vậy Ca tìm = tâm linh hả. :(

Card điện thoại thì giữ lại có số seri call tổng đài check nạp vào số nào ok . Có mỗi Y!M với PM account làm sao tìm đc hả bạn . Có trách là ko cẩn thận thôi . Tết nhất rồi , cứ cẩn thận confirm phone cho oke !

mình mới đang bán 210PM rate 21.8, vì đang cần tiền đóng phòng trọ với, giử về quên cho em gái trị bệnh, gom hết tiền bán lo đủ thứ, gặp ngay thằng scam,
giờ mất trắng hết ko còn gì, tại sao lúc này đi scam ngay mình chứ, làm ơn người scam mình còn 1 chút lòng người xin trả lại một nửa cũng được để mình lo trị bệnh cho em mình thôi. làm ơn.

trước tiên chia buồn cùng bạn . sau đó thấy bạn dại qúa nếu sell thủ công thì phải check cẩn thận chứ còn ko site auto đầy ra mà ko bán

Hic, đọc log chat thấy bạn có thể kiếm ra đc 210PM mà sao lại có thể ngây ngô đến mức khó tin như vậy chứ, thằng scam lúc nó nhận đc PM chắc nó cũng phải shock vì sự nhanh gọn của bạn :(

Hic, đọc log chat thấy bạn có thể kiếm ra đc 210PM mà sao lại có thể ngây ngô đến mức khó tin như vậy chứ, thằng scam lúc nó nhận đc PM chắc nó cũng phải shock vì sự nhanh gọn của bạn :(
nghe em mình bệnh là hết biết trời đất là gì rồi bạn à, nhà có 2 anh em thôi, mình thương nó lắm.

Mình cũng ko biết nói gì hơn là chia buồn cùng bạn, cuộc sống đôi khi nó khăc nghiệt quá, nghĩ mà buồn cậu nhỉ!

nghe em mình bệnh là hết biết trời đất là gì rồi bạn à, nhà có 2 anh em thôi, mình thương nó lắm.
gửi info của cậu cho mod hay shin đi rồi pub các stk bank lên mỗi người góp ít cho cậu..khi nào lo việc xong thì làm kiếm tiền gửi lại cho quỹ từ thiện mmo..coi như ai giúp bạn là đang quyên góp vào quỹ từ thiện :)

Để anh em có thể giúp đỡ nhiệt tình ,cậu có thể đem tài sản ảo như acc aff hay cái gì đó quy đổi,đặt cọc để ex lấy đạn sớm.
Minh nghĩ nó là 1 cách hay vi trên mmo4 nhiều đại gia lắm.

Để anh em có thể giúp đỡ nhiệt tình ,cậu có thể đem tài sản ảo như acc aff hay cái gì đó quy đổi,đặt cọc để ex lấy đạn sớm.
Minh nghĩ nó là 1 cách hay vi trên mmo4 nhiều đại gia lắm.
mih có PTC mới dep có 6$ thôi, còn acc forex thì rút hết tiên rồi, còn gì nủa dau bạn

Dạo này scam cũng lắm, nên để tránh bị nghi dùng văn scam cậu public info lên ( tên tuổi địa trỉ cmt :">) a e giúp, t cũng sẽ ủng hộ ít nhiều hehe, xem mai lãi btc thế nào t chia cho

Dạo này scam cũng lắm, nên để tránh bị nghi dùng văn scam cậu public info lên ( tên tuổi địa trỉ cmt :">) a e giúp, t cũng sẽ ủng hộ ít nhiều hehe, xem mai lãi btc thế nào t chia cho
cám ơn bạn nhắc nhở
info của mình đây
CMT 312048907
TRAN ANH DUY
20-12-1989
quyên quán, ĐÔNG HÒA HIÊP, CÁI BÈ, TIỀN GIANG
CMT CAP NGÀY, 14-06-2010
TẠM TRÚ, 64A TRẦN QUỐC TUẤN, P1, GÒ VẤP.

mình nhờ mod animax rồi các bạn, các bạn giúp dùm em mình, mình gán làm trả lại cho các bạn, cám ơn tất cả anh em mmo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week