• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

thôi anh em chuyển qua hết bitconnect đi huyền thoại một thời mà ko ai ngó đến :D
Giá đang rẻ lắm đó bác, rất rẻ so với hồi đó, mời bác xơi :D

P/s: Này chỉ là đùa, bạn nào lỡ không biết thì đừng có mua nhé :confused:

Chơi này may rủi thôi hoặc có nguồn thông tin mật mới giàu nổi
Cái đó em không nói bác, nhưng mà con Bitconnect này giờ này ai mua vào là dại, vì nó gần như bị coi là chết r` bác, ai niềm tin cao thì mua đi bác, em thì k dám r` đó

Cái đó em không nói bác, nhưng mà con Bitconnect này giờ này ai mua vào là dại, vì nó gần như bị coi là chết r` bác, ai niềm tin cao thì mua đi bác, em thì k dám r` đó
Ây comment trên có bác dễ làm chết nhiều cừu non lắm nhé :(:(:(

Ây comment trên có bác dễ làm chết nhiều cừu non lắm nhé :(:(:(
Bởi v em mới P/s ở dưới, em cũng nghĩ tới trường hợp đó mà bác, không P/s ai mà mua trúng chắc họ chửi em chết :confused:

mua BCC thà mua coin mozo còn hơn :D:D:D
MOZO chưa lên mà bác, con này thấy cũng ổn đó bác, có tiền bác cứ phang vào biết đâu sau này giàu :D

MOZO chưa lên mà bác, con này thấy cũng ổn đó bác, có tiền bác cứ phang vào biết đâu sau này giàu :D
Cứ đầu tư biết đâu thành tỷ phú sao :D:D:D
Bởi v em mới P/s ở dưới, em cũng nghĩ tới trường hợp đó mà bác, không P/s ai mà mua trúng chắc họ chửi em chết :confused:

Newbie mà đâu phải ai cũng nhìn kỹ nội dung.

Cứ đầu tư biết đâu thành tỷ phú sao :D:D:D

Newbie mà đâu phải ai cũng nhìn kỹ nội dung.
Nếu vậy thì họ ráng chịu thôi bác, hấp tấp cũng là một tính không tốt :D, họ phải có trách nhiệm với số tiền của họ đầu tư chứ bác :)

Tình hình là đu đỉnh lúc coin giá 15000, giờ /2 tài sản :( , ez money, ko biết chừng nào lên để gỡ.
trade altcoin mà sàn bằng tỷ số đi bác, ôm từ lúc 15k mà trade đến giờ thì cũng x2-x3 số bit rồi chứ để nằm k đó có mà méo. thị trường nó chơi kiểu nào mình phải chơi theo kiểu đó mới đỡ chết

trade altcoin mà sàn bằng tỷ số đi bác, ôm từ lúc 15k mà trade đến giờ thì cũng x2-x3 số bit rồi chứ để nằm k đó có mà méo. thị trường nó chơi kiểu nào mình phải chơi theo kiểu đó mới đỡ chết
em biết bitcoin từ lúc 500$ mà lúc đó sợ quá không mua

Lúc đó ít kinh nghiệm nên dính bẫy, giờ ngăm đó luôn thui :(

có khi lại /2, /3 tiếp ko biết chừng :D:D:D

Mấy hôm nay BTC cứ trồi lên rồi lại tụt xuống quanh mức 6k5 - 6k6 hóng phá ngưỡng 7k cho anh em nhờ.

Mấy hôm nay BTC cứ trồi lên rồi lại tụt xuống quanh mức 6k5 - 6k6 hóng phá ngưỡng 7k cho anh em nhờ.
Mai chiến tranh thương mại đó Mod, không biết có rớt không nữa, mà em nghĩ là chiến tranh thương mại thì lại có lợi cho BTC nên em dự mai hoặc mốt sẽ phá ngưỡng 7k cho Mod nhờ :)

Mai chiến tranh thương mại đó Mod, không biết có rớt không nữa, mà em nghĩ là chiến tranh thương mại thì lại có lợi cho BTC nên em dự mai hoặc mốt sẽ phá ngưỡng 7k cho Mod nhờ :)
ai cũng nghĩ vậy nện e dự là nó xuống dưới 6k :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom