• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cứ phải đỏng đảnh như gái đôi mươi thế mới làm các anh điên đảo được chớ! Rồi em nó cũng khai hoa nở nhụy sớm thôi! :p:p:p:p
Kaka hi vọng nó nở nhụy sớm cho a e còn hưởng. Chỉ sợ nó bị ngắt mất khi chưa kịp nở thôi.

cùng khấn đi ae,btc cứ lên rồi lại siteway,hi vọng 1 cây nến 1k :)

sàn hitbtc có vấn để đúng không ạ.

nik e bị người lạ vào phá nik. mua giá cao bán giá thấp.

Mấy bác cho hỏi muốn nhận token ethereum thì nhận bằng địa chỉ ethereum mình tạo ra trên myetherwallet ak mấy bác? Chưa chơi token bao giờ nên trình còn gà:D

Theo nguon tin than mat. la btc nam 20xx gia' se vao khoang 200k .

Mấy bác cho hỏi muốn nhận token ethereum thì nhận bằng địa chỉ ethereum mình tạo ra trên myetherwallet ak mấy bác? Chưa chơi token bao giờ nên trình còn gà:D
uhm nhận bằng địa chỉ ETH còn muốn hiện token nếu ko phải token có sẵn thì phải làm thủ công add Contract + Decimals tên coin

uhm nhận bằng địa chỉ ETH còn muốn hiện token nếu ko phải token có sẵn thì phải làm thủ công add Contract + Decimals tên coin
Thank bác tiện cho em hỏi contract và demical là gì thế:eek:

Thank bác tiện cho em hỏi contract và demical là gì thế:eek:

contract là ví hợp đồng của con token, demical tạm hiểu là số thập phân phía trước và sau dấu chấm của token , để lấy dc những cái này bạn vào ví contract của token là sẽ có hết.

contract là ví hợp đồng của con token, demical tạm hiểu là số thập phân phía trước và sau dấu chấm của token , để lấy dc những cái này bạn vào ví contract của token là sẽ có hết.
như mozo thì cũng trả theo kiểu này à bác, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom