• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Sắp hết wc rồi mua coin treo đại đi. Mấy anh cá chơi kèo wc xong vui tính lên là vào bơm bất ngờ đấy ;)

Mấy bác cho em hỏi em định rút BCH về wex mà wex điạ chỉ BCH nó lại như này bitcoincash:qz2xxxxxx ko biết có về ko ạ

chưa từng thử luôn, ví LTC của wex cũng có vấn đề hay sao đó, trước rút ko đựơc
bữa trc mình có rút về 1 lần mà add nó khác, giờ vào add nó tự nhiên thay đổi như v nên ko dám rút mất công bị hold là nát

bữa trc mình có rút về 1 lần mà add nó khác, giờ vào add nó tự nhiên thay đổi như v nên ko dám rút mất công bị hold là nát

hold chả sau, sợ nó thất lạc, đổi qua eth hay gì rồi rút bạn, xong mua lại nếu muốn trữ BCH

Trước mình chuyển được, nhưng nếu bạn cần gấp và có chút lo ngại thì bạn nên chọn cách khác an toàn chắc chắn hơn. :D

Trước mình chuyển được, nhưng nếu bạn cần gấp và có chút lo ngại thì bạn nên chọn cách khác an toàn chắc chắn hơn. :D
mình chắc lại qua ETH vây, tính chuyển BCH cho fee rẻ, mà thôi đang gấp quá bác ạ, ETH bên đó ví chắc vẫn ok phải ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom