• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nó dánh lái mà mình tê tái hết cả đây, đánh thêm vài phát phải đi viện trợ tim gấp
Theo ý kiến cá nhân em thì nó không đánh nữa đâu bác, em nghĩ mức 6k là mức nó gom hàng, mà em dự vậy thôi, đừng nghe theo nhé, bị gì em không chịu trách nhiệm đâu :oops:

Theo ý kiến cá nhân em thì nó không đánh nữa đâu bác, em nghĩ mức 6k là mức nó gom hàng, mà em dự vậy thôi, đừng nghe theo nhé, bị gì em không chịu trách nhiệm đâu :oops:

chưa đâu e, nghe đồn về 5k 2k nữa cơ, nghe mà tê tái tè ra quần luôn.

chưa đâu e, nghe đồn về 5k 2k nữa cơ, nghe mà tê tái tè ra quần luôn.
Nếu muốn về được 5k 2k thì phải lủng thằng 6k này, bên topic kia em có hình chart đó, có vẻ đang test lại ngưỡng 6k, theo dự đoán của em thì nó không xuyên đc cái ngưỡng 6k này đâu anh

Nếu muốn về được 5k 2k thì phải lủng thằng 6k này, bên topic kia em có hình chart đó, có vẻ đang test lại ngưỡng 6k, theo dự đoán của em thì nó không xuyên đc cái ngưỡng 6k này đâu anh

Bữa nó về 5k8 đó e, sợ lủng sớm thôi, đừng chủ quan

Bữa nó về 5k8 đó e, sợ lủng sớm thôi, đừng chủ quan
Dạ anh, thị trường nhộn nhịp thì em nghĩ nó sẽ lên hơn, mà thôi, đi ngủ, mai coi tình hình nó sao trước, hnay đuối quá bác :D. Bác ngủ ngon nhé :D

lúc anh lúc bác vậy, chắc chú e đây đuối nặng rồi, ngủ sớm đi mai lên chém tiếp.
OK anh bác :D, hqua giờ em ngủ đc 4 tiếng giờ như thằng say vậy, bác ngủ sớm nghe, g9 bác :D

cũng đừng mơ tửơng quá cao khi bitcoin lên 100k hay 200k, các công ty giờ đây đã không còn chấp nhận bitcoin trong thanh toán nữa, kiểu này chắc về máng 2k là điều khó tránh khỏi:(:(
https://blogtienao.com/cong-thanh-t...o-bat-ngo-ngung-chap-nhan-thanh-toan-bitcoin/
chấp nhận thanh toán BTC chỉ là 1 hình thức PR thui. Chứ giờ rất ít ít người dùng BTC trực tiếp để thanh toán vì phí giao dịch vẫn còn khá cao. BTC nó như kim cương ấy. Chỉ làm cảnh nhưng giá vô cùng cao. Chỉ đơn giản thế thôi.

đang sml mà nghe các bác bàn luận thấy não nề quá :(

nói chung thì cứ vài năm nữa đi chắc năm nay với năm sau ko thấy BTC trên 10k đâu quay lại công việc thường ngày rồi quên nó đi thôi

nói chung thì cứ vài năm nữa đi chắc năm nay với năm sau ko thấy BTC trên 10k đâu quay lại công việc thường ngày rồi quên nó đi thôi
năm nay mà chưa lên 10k chắc có nhiều bác trên đây ra đê ngồi lắm.

BTC dự là về 5k rồi đi ngang thời gian mới Pum. 6k mình vẫn giá còn cao lắm so với giá trị của nó!

năm nay mà chưa lên 10k chắc có nhiều bác trên đây ra đê ngồi lắm.
Chuẩn bị lên mạnh đấy mọi người, yên tâm đi.!!!
Chuẩn bị là bay lên hay bay xuống hố bác? hy vọng về máng 3k sớm rồi bật lên 20k cho a em đỡ khổ :D:D:D:D

Last edited:
thị trường coin dạo này bết bát nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom