Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

AE nhớ canh theo các mốc thời gian đáo hạn của hợp đông phái sinh nhé. Ko là sấp mặt ráng chịu.
Bác có thể giải thích chút này chút xíu ko, nghe phóng phánh hàn quốc đang dự tháo về lệnh cấm. Cầu mong cho nó hồi vốn rồi ôm để đó cho chắc cú. Dự là 1 tuần nữa sẽ có bão lại, có thể sớm hơn.

Các bác biết app đáng tin cậy nào có thể đăng ký để mua bitcoin? Mình có đăng ký Coinbase nhưng đợi bốn năm ngày rồi mà ko thấy thấy trả lời. Hỏi customers support cũng ko thấy hồi âm.

Để mà chắc củ 100% thì đầu tư tockens ở Wex :v .. Kiểu gì nó chả trả hết nợ, lúc đó tocken lên 1 thì lại ấm...
Cơ mà nói chung qua ai bắt đáy đc thì ngon, nói roài mà cá mập chờ bắt đáy thôi :cool:

Tầm 17 tiếng nữa hard fork ethereum sẽ diễn ra giá vẫn chưa có dấu hiệu bức phá, dự là đang có biến, thị trường sắp tụt giá mạnh chăng???? :eek:
Có thể giải thích thêm ko bác.

Có thể giải thích thêm ko bác.
Với bất cứ coin nào trong thời gian trước đây gần đến giờ hard fork đều được cá mập bơm rất mạnh nhưng nay với ETH là lần đầu tiên. E đoán thị trường đang có biến nên không thấy cá mập bơm giá :)

BTC , ETH đang giảm - chắc lại có biến nữa :(

ôm 1 ít usd để đến tết có khi lại tụt sml tiếp thì ôm thêm

Với bất cứ coin nào trong thời gian trước đây gần đến giờ hard fork đều được cá mập bơm rất mạnh nhưng nay với ETH là lần đầu tiên. E đoán thị trường đang có biến nên không thấy cá mập bơm giá :)
Cái vụ Hàn quốc làm giới đầu tư hoang mang quá, em cũng hoang mang như giờ chốt thì lỗ quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week