Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mình vừa thức, bão btc tan chưa các bác, alt coin sấp mặt hết rồi :oops:

có cái bitconnectx mà nó kéo LTC ghê quá nhỉ :oops::oops::oops:
chắc phải thêm tiền tập chơi ICO :confused:
hôm qua thằng bạn mới nói trong 5 hôm nữa LTC k bay thì đem đầu nó đi đá bóng thế mà nay lên thật này :eek::eek::eek:

hôm qua thằng bạn mới nói trong 5 hôm nữa LTC k bay thì đem đầu nó đi đá bóng thế mà nay lên thật này :eek::eek::eek:
chắc là may thôi :D , chắc nó chờ ông bỏ tiền vào cho 2 th đi chung luôn lượt ! chứ biết trước s nó ko cắm sổ mà làm giàu :D

cái này có thể đoán đc mà . LTC nằm 2 tuần rồi . kiểu gì nó cũng lên . vấn đề lên ít hay nhiều thôi

Chỉ có mỗi đồng LTC là thực sự dùng đc

Chứ BTC giờ phí cao, ETH phí cũng tăng 2,5 - 3 lần bình thường

ETH chờ mệt nghỉ, có khi chậm hơn BTC luôn.

chắc là may thôi :D , chắc nó chờ ông bỏ tiền vào cho 2 th đi chung luôn lượt ! chứ biết trước s nó ko cắm sổ mà làm giàu :D
tôi biết nó từ hồi trade coin có 1 cái nhà :D

sau 3 năm trade giờ nói thật là nó sở hữu 8 cái nhà ,bán tạm 1 cái trade được chục năm :D:D:D

cái này có thể đoán đc mà . LTC nằm 2 tuần rồi . kiểu gì nó cũng lên . vấn đề lên ít hay nhiều thôi
bro phán cho e con BCH với ,hqua chọn LTC vs BCH thế là lại thích BCH hơn nó 1 đường thẳng lâu lắm rồi:(:(:(

Chỉ có mỗi đồng LTC là thực sự dùng đc

Chứ BTC giờ phí cao, ETH phí cũng tăng 2,5 - 3 lần bình thường

ETH chờ mệt nghỉ, có khi chậm hơn BTC luôn.
:( nản vụ fee cao và chờ đợi giao dịch lắm bác ạ. :( không phủ nhận tiền ảo có nhiều ưu điểm vượt trội nhưng bên cạnh đó mỗi lần giao dịch chờ đợi rất lâu :(

:( nản vụ fee cao và chờ đợi giao dịch lắm bác ạ. :( không phủ nhận tiền ảo có nhiều ưu điểm vượt trội nhưng bên cạnh đó mỗi lần giao dịch chờ đợi rất lâu :(
đấy là chưa chọn đúng coin ngon thôi :p

mình giao dịch toàn coin lâu lắm chỉ 15 phút

neo chấp nhận 1000- 10000 giao dịch 1 giây, mình rút và nhận trong 20s, bitcoin công nghệ cũ, đa cấp thao túng thì send chả chậm, giờ các sàn đồng loạt xoá btc market là sập giá ngay ý mà

neo chấp nhận 1000- 10000 giao dịch 1 giây, mình rút và nhận trong 20s, bitcoin công nghệ cũ, đa cấp thao túng thì send chả chậm, giờ các sàn đồng loạt xoá btc market là sập giá ngay ý mà
tạo phản ak:oops::eek: biết btc là vua của vua không, chưa đồng coin nào dám soán ngôi nó cả:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week