• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

BTC bay rồi - thì giờ phải điều chỉnh giảm nhẹ thôi
Để cho altcoin hồi chút
Đỉnh BTC có để đạt tới vùng 17k5-17k8
Các coin nhỏ : rdd, dgb, and sc,doge,xvg vẫn ngon để hold
Chúcae ngày mới tốt lành

BTC bay rồi - thì giờ phải điều chỉnh giảm nhẹ thôi
Để cho altcoin hồi chút
Đỉnh BTC có để đạt tới vùng 17k5-17k8
Các coin nhỏ : rdd, dgb, and sc,doge,xvg vẫn ngon để hold
Chúcae ngày mới tốt lành

Mấy coin đó tuy nhỏ nhưng còn tuỳ vào BTC nữa, BTC lên 17k5 - 17k8 như bác nói thì lúc đó không biết đáy nó chỗ nào đâu:D:D:D:D

ai có thể giúp mình với , mình có mua 0.06082725 BTC và thông tin là TxId: 8edeff6a6d3dafe9f9acb997d91c0707466bffb34a7c5db3cc74a80a635ce1dd
mà mình thấy còfirm rồi mà mình vào bittrex ko thấy có btc vậy ai có biết là nó bị gì ko xin giúp mình với
Ví BTC của bác ở bittrex là 1tiRiip454RUzHo9rjEYWXfuLhfZLJWDf đúng không á?

Theo như

https://blockchain.info/tx/8edeff6a6d3dafe9f9acb997d91c0707466bffb34a7c5db3cc74a80a635ce1dd

Né bitcoin hay mấy coin chuyển mà xác minh cả tiếng ra đi. Chả có tương lai đâu

Né bitcoin hay mấy coin chuyển mà xác minh cả tiếng ra đi. Chả có tương lai đâu
Lightning network mà thành công trên main net thì bitcoin tương lai vời vợi, mình đã chạy thử trên test net thấy còn nhiều lỗi, nhưng giao dịch nhanh thiệt, chỉ vài giây

các bác cho em hỏi.
Em giờ mới mò mẫm vào tradecoin mà reg mấy acc trên các sàn bitfinex và bittrex thì nó k cho reg acc mới rồi.
Còn sàn nào uy tín nữa ko ạ???

Giờ em muốn mua bitcoin thì mua ở đâu nhanh và phí thấp ạ?
E đã tạo ví trên coibase và blockchain rồi.
Mua BTC trên rematino bằng vnd, hoặc mua usdt cũng trên rematino hoặc mấy bác ẽchange trong fourum rồi lên sàn polo hay bittrex.... dùng usdt để mua BTC.

mẹ, các coin top mỗi khi đã lên 1 ngưỡng nào là cứ xoay quanh ngưỡng đó để chờ thời cơ đi lên tiếp, vãi lờ.

Lightning network mà thành công trên main net thì bitcoin tương lai vời vợi, mình đã chạy thử trên test net thấy còn nhiều lỗi, nhưng giao dịch nhanh thiệt, chỉ vài giây

Lightning network thực sự không giúp ích gì nhiều đâu bác ơi :(

Mình đã đọc document về nó rồi. Đó chăng bác chuyển từ bittrex sang polo nhanh nếu 2 trang đó cùng áp dụng lightning network. Chứ nếu bittrex và polo 2 thằng này không cùng tạo lightning network với nhau thì vẫn như bình thường.

Cũng giống như ngân hàng Việt Nam vậy.

Các ngân hàng cùng hệ thống NAPAS với nhau thì chuyển cái rẹt trong 1 nốt nhạc, còn khác hệ thống NAPAS thì phải chờ đợi.

Lightning network thực sự không giúp ích gì nhiều đâu bác ơi :(

Mình đã đọc document về nó rồi. Đó chăng bác chuyển từ bittrex sang polo nhanh nếu 2 trang đó cùng áp dụng lightning network. Chứ nếu bittrex và polo 2 thằng này không cùng tạo lightning network với nhau thì vẫn như bình thường.

Cũng giống như ngân hàng Việt Nam vậy.

Các ngân hàng cùng hệ thống NAPAS với nhau thì chuyển cái rẹt trong 1 nốt nhạc, còn khác hệ thống NAPAS thì phải chờ đợi.
Nếu lightning network chạy trên hệ thống của LTC và BTC thì sao bác :D?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom