Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ái chà 13k cũng đã thủng và chạm về tới 11k thì có lẽ cũng nên tập xác định có thể về 10k thiệt á

xấu hơn nữa là 9k3 ^^

Ý kiến của mình: Nhà đầu tư đang nắm giữ coin hãy bán giờ để cầm tiền đợi. Người nào đang cầm tiền đợi hãy cố gắng đợi, đừng bắt đáy thời điểm này.

Giờ mà phán đáy bao nhiêu thì khó lắm. Theo mình thì các bác đang có thì cứ hold đi, chưa có thì thấy giá hợp lý theo cảm nhận thì mua vào. Mình thì tin vào tương lai của BTC nên giờ vẫn hold, mua từ đợt 14,15,16k, mặc dù cũng đang run :))

Bung tiền gom coin đi. Tăng trở lại hết rồi

Sáng sớm dậy nhìn con btg đi xuống mà lòng đau như cắt - điên tiết bán cắt lỗ đợi đáy ôm nhanh xả nhanh.
Bây giờ x2 tài khoản rồi :D

17시이고 현재까지 아무런 정부의 공식 발표가 없습니다. 공무원들은 야간과 주말에 근무하지 않습니다. 올해 이후에 규제를 발표할 가능성이 매우 커졌습니다. 따라서 이번주말은 다시 상승장이 올 것입니다. 비트코인을 매수하신 후 폭락한 알트를 아무거나 잡으셔도 큰 수익 가능할 것 같습니다.

No official news from Goverment until friday night. There will be no news on weekends. So every coins will be upbullish until the end of this years. Buy any coins you want it will moon tomorrow.

Sáng sớm dậy nhìn con btg đi xuống mà lòng đau như cắt - điên tiết bán cắt lỗ đợi đáy ôm nhanh xả nhanh.
Bây giờ x2 tài khoản rồi :D
Ngon quá bác :(:(:(

có lên có xuống anh em đó là quy luật tất yếu
Có gì đâu mà lo , nếu xác định ôm lâu dài thì cứ để đó
Mình cũng nghĩ như thế. Bong bóng vỡ thì chưa đâu, nhìn lực cầu vào còn mạnh lắm. Theo mình thì đây là hoạt động chốt lãi bình thường của tụi quỹ đầu cơ. Tụi nó là nhân tố chính đẩy giá lên thì giờ cuối năm là thời điểm bọn nó chốt để hiện thực hoá siêu lợi nhuận thôi.
Chả sao cả, thằng này ra thì thằng khác nhảy vào, nếu ko thì bữa giờ giá xuống ai mua lắm thế :D. Nó lên vù vù chả ai kêu, nó xuống vù vù về lại giá cũ thì ai cũng kêu là sao :D
Chừng nào giá xuống ầm ầm mà vol tí teo thì lúc ấy nên xách dép lên cổ mà chạy haha. Theo mình ít nhất điều đó chưa xảy ra, thậm chí đến cuối 2018:D.

Mình cũng nghĩ như thế. Bong bóng vỡ thì chưa đâu, nhìn lực cầu vào còn mạnh lắm. Theo mình thì đây là hoạt động chốt lãi bình thường của tụi quỹ đầu cơ. Tụi nó là nhân tố chính đẩy giá lên thì giờ cuối năm là thời điểm bọn nó chốt để hiện thực hoá siêu lợi nhuận thôi.
Chả sao cả, thằng này ra thì thằng khác nhảy vào, nếu ko thì bữa giờ giá xuống ai mua lắm thế :D. Nó lên vù vù chả ai kêu, nó xuống vù vù về lại giá cũ thì ai cũng kêu là sao :D
Chừng nào giá xuống ầm ầm mà vol tí teo thì lúc ấy nên xách dép lên cổ mà chạy haha. Theo mình ít nhất điều đó chưa xảy ra, thậm chí đến cuối 2018:D.
Cậu giờ nhảy vào coin nữa à :)

Theo nhận định của em thì nó hồi tí xong lại giảm mạnh tiếp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom