Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mà em đang tính bán hết đi, rút không chơi nữa. Hôm qua thọt 1 phát 50% do scandal con EMC2, may mấy bữa nay cá hồi đc tí. Ông anh theo đạo phật bảo chơi cái này do phước là phần lớn, chứ không tạo ra phước. Thôi rút lấy cái lời gọi là có vốn làm ăn...
Đừng bác nào ôm EMC2 nếu ôm ngắn nhé, thọt đấy =))
Nó có hàm ý cả đấy, chứ ko đời nào nó để coinmarket $331 triệu đô mất đâu. Cẩn thận chiêu trò hết đấy.

Muốn trade mà giá xuống đến mức nào đó là tự động bán, có sàn nào có vụ này không nhỉ ? Cái này gọi là gì
Sử dụng stop loss
T đang dùng ở bittrex

Nó có hàm ý cả đấy, chứ ko đời nào nó để coinmarket $331 triệu đô mất đâu. Cẩn thận chiêu trò hết đấy.
Ông có theo dõi scandal ngày hôm qua của nó không vậy? :v
Dĩ nhiên giữ lâu (đến năm sau) thì nó chắc chắn tăng thôi

Không ai chơi Litecoin LTC à, phí có 0.001 LTC / 1 kilobyte thôi, quá rẻ

Bitcoin Cash tăng vù vù có anh em nào ôm được những ngày qua ko? dự đến tháng 01/208 nó lên 6k
Coinbase nó trả bch và đã lên sàn rồi bạn

cái soft electrum nó an toàn k bác
https://electrum-ltc.org/

Theo em thì nó an toàn, còn an toàn nhất là dùng air-gapped Cold Storage wallet

Máy luôn luôn Offline (máy ảo cũng đc, không cho nó có internet) để 1) tạo ví Offline, và phải ghi nhớ 12-word seeds + word do mình tự chọn và 2) là ký vào giao dịch rồi giao dịch đó chuyển sang chuyển sang máy online cho nó broadcast giao dịch đã ký.

Còn máy Online thì bác cũng tạo ví nhưng nhập Master Public key nó chỉ xem đc số dư tài khoản online (Watch only) và tạo ra giao dịch Unsigned Transaction, giao dịch này chuyển sang máy offline ký rồi đưa lại máy online Broadcast là xong.

Cái máy online này nó không bao giờ trữ Private Key mà chỉ biết Master Public Key

An toàn.

bch lên dữ quá ta, sắp tới thay thế btc nhỉ :eek::eek:
bác cho e hỏi tên bác là tắc nép hay tấc nếp hay gì nhỉ?? biết từ đợt btce sập mà vẫn chưa dịch đc :eek:

đang kéo đẩy nền đớ, chưa phải tụt quần hay cởi quần đâu, về lại 4 số r hãy nói...

Ông có theo dõi scandal ngày hôm qua của nó không vậy? :v
Dĩ nhiên giữ lâu (đến năm sau) thì nó chắc chắn tăng thôi
Theo dõi hết và nó cũng đã đc rất nhiều người cảnh báo trên twitter trước khi dump.

coinbase có ai được tặng tiền k nhỉ :confused::confused::confused:

e được tặng hơn 10k$ :eek::eek::eek:

có phải do vụ tích btc trong coinbase k nhỉ :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week