Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

vừa có quả giảm kinh phết quả sóng gần $500

kinh thật, biên độ dao động của btc giờ quá lớn @@

giờ đầu tư đc ko ae

Tối hôm nay tự dưng con ETH giảm mạnh xuống 675, lúc đó ko biết có tin gì mà giảm dữ vậy :eek:, rồi táy máy bấm nút mua :confused:, giờ thì cá hồi 700:D, giờ lại canh xả mốc nào đây.

Tối hôm nay tự dưng con ETH giảm mạnh xuống 675, lúc đó ko biết có tin gì mà giảm dữ vậy :eek:, rồi táy máy bấm nút mua :confused:, giờ thì cá hồi 700:D, giờ lại canh xả mốc nào đây.
cho nó tuột hẳn 100$ cho mấy bác sml hết luôn ha ha:D

vậy chắc bác mới mmo 2014 như nick bác ak? lúc site coinbase mới ra đời nó cho mỗi người reg acc được 0.1btc (lúc đó khoảng 10-15$) nhằm tăng lượng người dùng users ban đầu, mình cũng có bonus mà. Chuk có 0.0001btc thì lúc đó mấy ông vn cheat làm j, thời gian sau đó nó giảm dần dần chỉ còn bonus cho referrer thôi ban đầu 100$ giờ còn 10$ đấy (vn ko chơi dc:))
đậu má reg chừng 100acc giờ giàu thấy mụ nội:eek::D

"people who bought bch at 2950 some months ago can now be a little happy if they hold" giờ mới biết BCH có lúc lên 2950. Chart BCH hôm nay nhìn sướng kinh.

rồng bay , phụng múa ^^

nói thời 2014 (lại còn trước đó) thì bỏ lấy vài triệu ra mua btc chứ rảnh hơi mà đi reg acc để lấy 0.1btc bonus? ước vớ ước vẩn
ns cái jề? đây đang nói về hàng bonus, chứ khi đó nghĩ thông dc như thím bỏ tiền ra đầu tư r đắp chiếu ngủ thì nói làm j, mà tự bỏ vài triệu ra để mmo lúc đó hơi phế. Còn hàng bonus thì khi đó người người thay nhau reg hàng loạt cứ reset ip là dc(dân offer gớm nhất:)) dẫn đến coinbase rút ngắn thời gian bonus, mấy cụ trong đây nhớ mà ko ns thôi. Sau đó là tới thời stellar free nè, bác j có avatar đứa bé đem về đầu tiên thì phải, lúc đó nghĩ tào lao nhưng cả mớ nhảy vào reg ầm ầm, sau dân có facebook sll trở nên giầu có nhờ stellar, thấy rảnh chưa. Chếm vơ chếm sh*t

ns cái jề? đây đang nói về hàng bonus, chứ khi đó nghĩ thông dc như thím bỏ tiền ra đầu tư r đắp chiếu ngủ thì nói làm j, mà tự bỏ vài triệu ra để mmo lúc đó hơi phế. Còn hàng bonus thì khi đó người người thay nhau reg hàng loạt cứ reset ip là dc(dân offer gớm nhất:)) dẫn đến coinbase rút ngắn thời gian bonus, mấy cụ trong đây nhớ mà ko ns thôi. Sau đó là tới thời stellar free nè, bác j có avatar đứa bé đem về đầu tiên thì phải, lúc đó nghĩ tào lao nhưng cả mớ nhảy vào reg ầm ầm, sau dân có facebook sll trở nên giầu có nhờ stellar, thấy rảnh chưa. Chếm vơ chếm sh*t
khi đó bác chỉ cho em cái coinbagse em reg hẳn cho bác 1000acc luôn:D

các bác giải thích cho em với lần nào em vào cũng sml hết lúc trước ôm btc thì chia tách sợ hú hồn bán tháo 2k4 không bao giờ ôm btc nữa và ôm coin NXT nhưng tăng không thấy mà giảm quài luôn tới lúc bán xong lại tăng:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week